Tổng hợp đề nghị ClickBuy kiểm tra lô hàng dock sạc Lu6200

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 1' bắt đầu bởi xuanket, 26 Tháng hai 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoangnova

hoangnova Captain Staff Member

Bài Viết đó từ lúc nào mình ko biết, nhưng quan điểm của mình là các MOD ko được phép post các bài kiểu ấy, hoặc post cũng chỉ mang tính chủ quan và tham khảo.

Có mấy lý do như sau:
    - Họ, hoặc mình ko phải nhà sản xuất, ko có chuyên ngành về phần cứng, ko có đủ năng lực để phân biệt thật giả như vậy.
    - Họ, hoặc mình, đôi khi nói ra 1 điều có thể làm user ngộ nhận về điều mà chưa chắc họ đã đúng.

Vì thế với các vấn đề mình ko biết chắc chắn mình tuyệt đối ko bao giờ phát ngôn ra.
    Thêm nữa, lúc đầu họ post ko hề có rắc rối nào, nhưng càng về sau càng nhiều hệ lụy từ các bài phân biệt như vậy.
    Nói thẳng toẹt ra mình chả sợ bố con thằng nào mà phải né tránh. Có điều nói gì làm gì thì mình cũng ko thể quy chụp cho người ta được.

Ứng xử và lời nói không khéo léo thì user lại cho là bưng bít, ăn tiền, bảo vệ cửa hàng - Dù mình chả có liên quan gì tới lợi ích kinh tế của họ.
    Hành xử vô lý lẽ, ko rõ ràng minh bạch, thì cửa hàng lại cho là quy chụp, dìm hàng, chơi xấu... blah blah.

Nói chung, nhiều lúc mình muốn đóng cái box mua bán đó lại cho đỡ bực mình. Trong khi việc phát triển forum, hỗ trợ user, ... mới là yếu tố mình đưa lên hàng đầu.

Last edited: 26 Tháng hai 2014
    minhtuan1906, AC_Khanh01, NKH and 2 others like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.