đừng nên sữa đt ở suamobile.com 559 lê hồng phong, tp hcm

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi thai toàn, 29 Tháng sáu 2014.

1. thai toàn

thai toàn New Member

em mới bị luột đồ nên muốn chia sẽ với anh em..
    chuyện là e có em lg vu2 bị hư ic sạc, gữi bạn e đem lại đó sữa, lúc đầu thợ kiểm tra xong nói là 800k , e nói là mất quá nên kêu ráp máy lại e k sữa, xem một hồi thì nói là sữa 650k, hơi mất tý nhưng em ngỉ chắc làm chất lượng nên mất tý củng k sao, ban đầu hứa với em là 2 giờ là xông, trong túi k đủ tền nên e chạy về nhà lấy thêm tiền, chưa được 30p thì đã đt lại ói xong rồi kêu em qua lấy, bạn em qua lấy mở nguồn lên xem k ngi ngò gì hết đem về luôn, đem về nhà e củng k kiểm tra luôn, đem đi sạc,sạc xong lấy đt gắn sim vô xài thì giật cả mình, bị thay luôn cái màng hình khác, bị chết điểm cảm ứng , biết mình bị luột đồ nên tức quá điênh thoại lại hỏi , nó nói k biết, kêu em lại tiệm để ba mặt một lời, đem lại nó nói đem lúc lấy máy k kiểm tra bây giờ đổ thừa nó... và như vậy là phải ôm cục tức đi về,...có bác nào có ý đinh sữa đt ở tiệm suamobile.com 559 lê hòng phong , thì bỏ ý định đi nha! tụi nó là 1 lũ chó chết...:mad::mad::mad::mad: