ai dùng recovery vĩnh viễn rồi cho mình hỏi

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi arina, 4 Tháng mười 2014.

1. arina

arina Member

mình cài recvery = file apk rồi chọn reboot vào recover sau đó flash cái 8mb của bác hoangnova. tắt máy đi mình bấm home + vol up + nguồn thì nó báo lỗi gì ý rồi vào luôn cái clockworkmode giống lúc flash cái của bác hoàng như vậy là đã đc chưa hay vẫn chưa được vậy. cảm ơm mọi người
    tiện thể cho ai quan tâm. mình đang dùng stock chơi game nóng bỏng tay chả sao, hôm qua ko may cho nó hạ thổ giờ cứ dùng được vài phút là báo nóng máy rồi tự tắt (thực tế thì vẫn mát hơn trc) nhưng đúng là nhanh nóng hơn thật, tắt nguồn mà sạc được khoảng 1 tiếng là nóng máy rồi báo tiếng Hàn ko chịu sạc nữa, bật nên sạc lại mát như thường. mỗi lần bật lại là nó lại android update app như là vừa up rom xong ý. ko biết sang rom khác đỡ ko nữa.

xin lỗi mod, mình đang ở bên ngoài vào trong này tải rom, ko để ý cứ nghĩ vẫn ở ngoài nên lập 2pic mod chuyển ra giúp mình nhé, thanks bạn.

2. bác sĩ mobile

bác sĩ mobile Well-Known Member

Bạn cài xong file đó khởi động lên có mấy dòng chữ trắng là đã cài thành công recovery vĩnh viễn rồi, yên tâm dùng đi bạn :)