Hà Nội Bán 1 em LG Prada Hàn

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi hinsky, 24 Tháng một 2014.

1. hinsky

hinsky New Member

Em có con LG Prada mua của 1 thuơng gia bên tinhte giờ muốn lên đời lên bán em đi. Cấu hình em nó các bác lên google nhé (Dual core 1Ghz Ram 1GB, Cam 8Mpx)

Máy đang dùng rom 4.0.4 V20H Final của bác chucvnn 100% tiếng việt và rất nhiều tính năng.

Hình thức máy 97%. Màn bọc kín chống vân tay lên ko xước, mặt sau không một vết xước. Chỉ bị móp 1 tí ở các góc tình trạng chung thôi. Để chính xác thì các bác cứ đến tận nơi test cho nó yên tâm.

Em không còn điện thoại cam ngon khác lên chỉ chụp ở con máy samsung 3.2Mpx lên hơi mờ các bác đến tận nơi xem cho chính xác.

Giá gồm (Sạc LG chính hãng 1A,cáp,tai nghe prada): 2m quá rẻ phải không các bác

Nếu bác nào lấy luôn dock sạc ngoài và 1 pin nữa thì thêm cho em 200k là 2m2

Bác nào quan tâm qua nhà em test thích thì mua, không thì gặp nhau vui vẻ không vấn đề gì.

Mua bán tại nhà cho các bác yên tâm. Bảo hành trách nhiệm 1 tuần. Lỗi phần cứng đến em trả lại tiền, rơi vỡ thì miễn ạ.

Em Huy (1992): 01664 222 621. Đến xem gọi truớc cho em nhé.

Địa chỉ: 91A ngõ 4 Kim Đồng hoặc ở công ty e làm (Tầng 20, Keangnam 72Landmark, E6 Phạm Hùng)

Các file đính kèm: