Hà Nội Bán Gpro Trắng F240l

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi masterit001, 13 Tháng mười 2015.

1. masterit001

masterit001 Member

Lên G3. bán chú Gpro F240l

tình trạng hoạt động hoàn hảo. máy gốc bị vỡ màn cảm ứng mà em rất ghét thay đồ ngoài lên mua cả xác nguyên zin chết main về thay dùng. main nguyen zin của f240l đen . h đang nằm trong vỏ của f240 trắng, nắp sau dán nilon. mặt trước dán cường lực, bên nút qick note bị sém vàn 1 chút do em hút thuốc tàn rơi vào. viền khung dưới cắm sax tróc chút sơn. góc máy trái chân sac bị cấn 1 vết ( 2 cái vụ này thì do mua xác cũ nó thế rồi .Nói chung tổng thể 90% cho bác nào khó tính )

Chú ý vì máy đã thay toàn bộ vỏ em chỉ bê mỗi cái main của em qua lên Imei ko trùng nhé . Pk mình giữ lại dùng G3 vì khi mua máy lấy màn cũng ko có pk kèm mà dư

Giá 2tr cho bác nào mặc cả 1tr9 ko cần mặc cả nữa ( mình chưa tham khảo qua giá có gì anh em thông cảm sẽ tiếp thu và fix )

SDT 0969200788

Đảm bảo tất cả lk trong máy là xin 100% chưa động chạm sửa chữa, ae có thể nhờ người biết bao bung máy có thể tự bung hoặc mình bung ra cho kiểm tra ( mình cũng là kĩ thuật lên cái này làm dc , nhưng ko phải thợ sửa điện thoại nhé )

2. Đức Linh

Đức Linh Active Member

Mình bán 1 em ngon lành mà giá cung như bạn, từ mấy tháng trước cơ