Bán LG G màu trắng còn BH 11tháng

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi Kimlong, 3 Tháng mười 2013.

1. Kimlong

Kimlong Member

Tình hình là em vừa mua tại Techone Thái Hà 1 con G trắng đc gần 1 tháng, Nhưng có ông anh bên Mĩ về xách cho con IP 5s, Ổng bảo phải trả ông tiền mua máy (~10tr). Muốn quá thôi, nhưng lỡ mua em G này rồi, nên nay muốn bán đi để thêm tiền vào lấy con 5s , Bác nào có nhã hứng thì bơi vô, inbox em sẽ trả lời sau ạ.
    Giá em mua của Techone hôm ấy là 6990K. ... Tất cả mọi thứ đều nguyên vẹn và mới tinh (Sạc, tai nghe chính hãng Quabax gì đó ( thậm chí mới nghe chưa quá 3 lần ), bảo hành, giấy mua bán. tem phiếu đầy đủ. Test hàng thoải con gà mái, lúc mua em test rất kĩ :)
    (Đã dán miếng dán MH chống va đập và Ốp trong suốt của bác sieurua ,tổng chi 270k)
    -Em ở khu vực Minh Khai- Đại La.
    >>>> Vì mới mua đc chưa đầy 1 tháng, nên em muốn bán nó vs giá 6000k (6trieu).Fix xăng xe cho bác nào ở xa ^_^) <<<<
    - Trong 1 tuần nếu không có ai mua hoặc vi cái gì đó, Con G của em chưa bay thì em sẽ không bán nữa. vì lúc đó ổng kia bay qua Mĩ rồi,hết cơ hội ip5s. :((
    - À, hình thức thì máy không đẹp lắm, chỉ có 99,99% là như mới thôi :laugh:
    Chúc các bác êm giấc !

2. phạm văn hà

phạm văn hà New Member

gần 1 tháng có ốp có miếng dán màn hình mà k đẹp lắm? 2` quá. Bạn văn hay quá nhưng vẫn gà lắm. Giữ mà dùng đi. Máy rơi nước còn vẽ chuyện ip 5s.

alibaba20042009 thích bài này.
  3. boything

boything Member

Ke nhe. E cung co 1 con G 98%, con bao hanh 10 thang, fullbox.
    Gia 5t5. Lien he inbox nhe
    E o tphcm.

Sent from my LG G2 using Tapatalk

4. chubi

chubi New Member

thôi các ông giữ mà dùng đi máy cũ mà hét giá trên trời thế..thà mua máy newlike của của hàng bảo hành ngon lành cành đào mà lại ngon rẻ bổ

phạm văn hà thích bài này.
  5. Kimlong

Kimlong Member

các thím cmt gì thế, rơi rớt gì, nước nôi ở đâu ra, mở mồm ra là đi chê, chán văn hóa cmt các bạn trẻ.
    Máy mình mua về là hàng branew, 100%, còn hàng newlike sao chắc các thím cũng biết .
    Các thím hiểu sai cụm từ '' máy không đẹp lắm- chỉ có 99,99%'' của tôi hay cố tình nhìn vào cái chữ ''không đẹp lắm'' vậy. Còn cái 99,99% thì bỏ đi đâu ? Mua máy về rồi mà còn 100% mới à ?

6. hoangnova

hoangnova Captain Staff Member

Này, bán gì cũng đc, bán L*** cũng đc, nhưng ko mang (!) và máu (!) ra úp vào mặt nhau nhé. Tự PM cho nhau mà chửi nhau đi mấy bạn.

hungheo90 thích bài này.
  7. Kimlong

Kimlong Member

mình không có chửi và cãi nhau với ai cả, chỉ là các thím ấy thích nói kiểu ấy, mà thực sự là các thím ấy cmt cho nó có chứ suy nghĩ gì đâu.