Bán LG G2 Cty White 99.99% fullbox full giấy tờ Hoàng Hà Mobile Read more: http://lgviet.com/foru

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi ha9191, 3 Tháng mười một 2013.

1. ha9191

ha9191 New Member

Như tiêu đề em cần bán em LG G2 chính hãng màu trắng mới mua ở Hoàng Hà còn nguyên hóa đơn 13tr1 bao hành siêu dài đến tân tháng 10/2014

Hình thức: chắc không phai nói nhiều vì máy quá mới, như vừa bóc hộp ra luôn. Bác nào từng giao lưu với em trên này sẽ hiểu về độ chất của máy vì em dùng cực kì giữ gìn ạ.

Máy màu trắng tinh khôi, không một vết xước, mặt trước và cả mặt sau đã dán ngay từ lúc mới mua bóc ra là như mới xách từ cửa hàng về luôn, đam bao các bác nhìn là yêu hihi :v

Máy đang chay android 4.2.2 mới nhất cực kì ổn định và mượt mà nhanh như ăn cướp, sóng sánh căng đét không có bất kỳ môt lôi lầm nào cả.

Bộ nhớ trong em này là 32Gb nhé tha hồ cóp phim nhac game tet bô các bác a

Phu kiên fullbox: sac, cáp, tai nghe cao cấp Quadbeat 2 còn nguyên nilông chưa dùng, hôp, sách vở hướng dân, que choc sim. phiếu mua bán, bao da quick windows

Giá cho em môt em hàng siêu ngon, phu kiên zin đầy đu, nguồn gốc rõ ràng là :11tr7 (vân còn fix nữa cho các bác nhiêt tình)

Liên hê : 01685.341.499

Mua bán tai nhà đàng hoàng không lê la quán xá via hè linh tinh cho các bác yên tâm nhé, nhà có wifi đầy đu test tet bô a :laugh:

Máy như mới nên khỏi phải ảnh nhé các bác vì em cũng cha còn máy nào chup a :3

2. ha9191

ha9191 New Member

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

3. ha9191

ha9191 New Member

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

4. ha9191

ha9191 New Member

uppppppppppppppppppppppppppp

5. ha9191

ha9191 New Member

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp