Hà Nội Bán LG Optimus G F180K

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi lonsua, 4 Tháng một 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lonsua

lonsua New Member

Tình hình là em đang cần $ để lên đời Nexus 5 nên muốn bán em LG Optimus G F180K mới mua được 3 tuần vẫn còn phiếu mua hàng ghi đầy đủ thông tin
    Tình trạng máy như sau:
    1. Máy mới đập hộp full box
    2. Máy dùng ổn định ko lỗi lầm vì khi mua em đã test rất kỹ :D hiện đang dùng ổn định sóng khỏe, 3G Wifi ầm ầm vào mạng nhanh, chơi game mượt ko nóng máy...
    3. Em mua luôn chế độ bảo hành phần cứng, nguồn và màn hình cảm ứng 12 tháng ( thêm 300k Level 3 luôn ) dùng cho yên tâm ^ ^
    4. Máy đã dán màn hình và Skin chống xước, tặng thêm ốp lưng Niken mới mua ở Phú Thái, bút cảm ứng và pin sạc dự phòng đi chơi khỏi lo hết pin
    Em bán máy giá 5.800.000 VND bác nào mua alo em : 0966.857.636 các bác test thoải mái luôn nhiệt tình em bớt chút xăng xe

2. nguyenanh17

nguyenanh17 Member

Vaiz. Đắt quá. Hàng likenew mày 5,5tr thôi bác. Bác bóc trinh nó rồi thì cũng phải hạ giá chút chứ. Sướng nhất là bóc trinh mà bác

3. DirtDevil

DirtDevil New Member

khuyên bác chủ down giá mạnh đi ko thì ko đi nổi với giá này đâu. didongthongminh brandnew cũng chỉ 5mil8 mà thôi.

4. lonsua

lonsua New Member

didonthongminh hàng Brandnew 6 triệu chỉ được bảo hành Level 2: Bảo hành 12 tháng, đổi mới trong 15 ngày với cả lỗi nguồn & màn hình. Bảo hành không bao gồm nguồn & màn hình sau 15 ngày....Em phải mất thêm 300k mới được bảo hành full 12 tháng đấy bác ạ....bác check lại xem nha ^ ^

5. lonsua

lonsua New Member

Hj likenew sao so được với full box bác :) máy em bảo hành phần cứng + nguồn + màn hình cảm ứng 12 tháng thì em mới bán giá đấy bác ạ

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.