Chia sẻ Bảo hành Lg GPro ở Msmobile.vn

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi HuuQuyenbk, 24 Tháng mười 2014.

1. HuuQuyenbk

HuuQuyenbk Member

Em đang chuẩn bị đi ngủ nhưng bực quá đành cố chia sẻ với mọi người chút thông tin.
    Mình có mua 1 con LG G Pro ở Msmobile được 6 tháng thì bị LOẠN CẢM ƯNG (Bệnh gia truyền của LG chắc mọi người đều biết), gọi điện cho bên cửa hàng hỏi có màn cảm ứng chưa để thay được trả lời là chưa nhập được hàng và mình phải đợi có hàng.
    Chờ đợi suốt hai tháng ròng, sôt ruột quá mình gọi điện lại lần nữa thì được trả lời là vẫn chưa có hàng, nhưng vẫn bảo mình cần thì cứ mang máy sang cửa hàng họ sẽ giải quyết....
    Sau 3 ngày giair quyết hôm nay mình nhận lại con điện thoại của mình, vì lúc ấy đang vội chưa kiểm tra kĩ, chuẩn bị đi ngủ thì mới tá hỏa ra bọn MS đã làm luộc cái màn hình của mình vì mình phát hiện màn hình bây giờ có những vết mốc bên trong rất dễ nhận thấy.

Nói thật, đã mua tới 3 cái điện thoại của MS, cái này là cái đầu tiên phải đi bảo hành, cuối cùng bị chơi xỏ, quả thực thất vọng với MSmobile.vn.

Mình không phải thương gia, cũng không thù ghét ai cái gì, đơn giản là khách hàng bị lừa, viết đôi lời để mọi người cảnh giác.

(post bài xong mới nhận ra, 4Rom có sự tài trợ của MS, chắc là nick & bài viết sắp bị xóa.)

Last edited: 24 Tháng mười 2014
    trong21094 thích bài này.
  2. BạchẨn

BạchẨn Active Member

Sao bạn biết là bị đổi màn... Có dấu vết nào không..?.. Cái hiện tượng đó là do màn bị ẩm nên mốc đó bạn... Rất nhiều người bị...

Sent from my LG-F240S using LG Việt mobile app

3. vinh.le

vinh.le Member

Chờ đợi 2 tháng cơ àh.
    Bạn thật kiên trì.
    Màn mốc thì có nhiều máy bị. Máy mình đang dùng để cái nền xanh như faceboôk mới nhìn cạnh viền bị cchút, bt chả nhìn thấy.

4. Mr Bướng

Mr Bướng Member

Mình nghĩ bạn nên kiểm tra lại máy bạn, chứ người ta bh cho bạn mà lại làm như vậy bạn k thích lại đòi bh thì họ chết à.
    Nghĩ thấy Ms k có vấn đề gì ở việc này, mấy cái màn cảm ứng giờ cũng khá hiếm nữa, bên sky khá nhiều máy k có màn vài tháng kìa

5. zenki1

zenki1 Active Member

bên msmobile trước khi giao máy họ còn mở hết máy ra bảo ký vào mà, sao mà có chuyện luộc đc nhỉ ?

6. Tuanptit

Tuanptit Member

E mua cái g2 DCM bên MS mobile 3 tháng nay đã có box đâu. có mỗi sạc cáp ốp. gọi điện thì cứ khất lần bảo khi nào có box thì bên e gọi.