BẮC GIANG .của hàng dienthoaimyly.com uy tin THẤP

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi quangbg01, 30 Tháng mười hai 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dienthoaimyly.com

dienthoaimyly.com Well-Known Member

bạn có xác nhận là bên mình đã bảo bạn gửi lại máy để đổi không? nhưng không thấy bạn gửi lại.
    - Bạn là người mua giá sỉ và mua liền một lúc 3-4 cây. giá đc ưu đãi 4t45 gồm cả phụ kiện vào thời điểm đó a850 có giá trên 5t. vì vậy bên mình đã ưu kêu bạn gửi lại ngay để bảo hành bạn k gửi?
    - Giờ thì ngồi chờ có sự kiện gì lại mang ra thêm tý muối cho vui là sao?
    -

aladin.huy1 and Văn Chức like this.
  2. hoangnova

hoangnova Captain Staff Member

Mình mua con G2 của Điện thoại MyLy bản K hàng mới đét, dùng rất ngon, bảo hành chu đáo, gửi xong hàng còn gọi điện thoại dặn dò là do vỏ nắp cũ nên thay vỏ khác. Thấy sự nhiệt tình rất rõ ràng.
    Mình comment vào topic này ko phải đứng ở vai trò của người quản trị forum mà đơn giản như 1 khách từng mua hàng thôi. Vì quản trị forum cũng chẳng có nghĩa lý gì trong việc mua bán giữa 2 bên cả.

VÌ vậy mình cho rằng nếu có hiểu nhầm thì nên tháo bỏ, và cùng nhau nói chuyện vui vẻ.
    Năm cũ sắp hết rồi, mong mọi người dừng làm khó cho nhau, mỗi người thông cảm cho nhau 1 chút.
    CHủ thread theo mình cũng cởi mở 1 chút, ý mình là nếu như có thể nói chuyện thoải mái và giải quyết trên tinh thần góp ý cho cửa hàng và nếu như chưa thỏa đáng thì nói sao cho thỏa đáng là hợp tình hợp lý nhất

dienthoaimyly.com a cũng nên thông cảm cho khách hàng, vì nếu em gặp phải chuyện như bạn ấy em cũng sẽ bực mình và làm ầm lên. Nhưng ở đây chỉ là hiểu nhầm thôi. MỌi người từ từ nói chuyện nhé.

3. Văn Chức

Văn Chức Life Good

hoangnova em cũng đồng quan điểm với anh. Nãy định mở lời nhưng chỉ e mọi ng dị nghị rằng mình bênh vực , rồi đứng trên danh nghĩa.... Mà nói tốt cho cửa hàng. Thực ra mà nói trong kinh doanh khó mà tránh khỏi việc hàng hóa bán ra có vấn đề dù là kiểm tra rất kỹ lưỡng. Đến các trung tâm lớn với hàng mới 100% còn dính lỗi nữa là hàng cũ đã qua sử dụng... Vì vậy anh em nên dĩ hòa vi quý đừng vì thế mà làm mất đoàn kết . Ai cũng muốn sống trong "Hòa Bình" mà. Hơn thế cùng là người Bắc Giang nữa chứ.
    Hy vọng chuyện này sẽ được giải quyết êm đẹp trong năm cũ.
    Chúc mọi người bước sang năm mới sức khỏe tràn trề.

dienthoaimyly.com and hieu quoc like this.
  4. hieu quoc

hieu quoc Active Member

nói thật vơi bạn là mình cứ tưởng là bạn gửi cho mình đúng phụ kiện của SKY, nhưng khi nhận máy mình mới giật mình, là phụ kiện Samsung mới lật đật gọi điện thoại cho bạn thì bạn nói sạc Samsung tốt hơn, ko loạn cảm ứng nên mình tạm chấp nhậnthôi, lúc đó đã nhận máy và phụ kiện rồi thì nói sao nữa đay. Bạn nói mình và bạn thỏa thuận từ trước rồi bạn mói gửi là bạn nói hoàn toàn SAI. Máy nào phụ kiện đó, rõ ràng thôi bạn à.

huyquoc and Văn Chức like this.
  5. hieu quoc

hieu quoc Active Member

Xác nhận với bạn là mình mua 3 cây, giá 4,400 không phụ kiện, có phụ kiện nữa là 4,5tr. Phí vận chuyển 3 máy là 100k nữa. Tổng cộng 13,600k. 3 máy mình vẫn chưa bán được, vẫn còn tồn ở tiệm tói nay luôn.

huyquoc and dienthoaimyly.com like this.
  6. dienthoaimyly.com

Ok bạn nv có báo với mình là nv và có nói trước với bạn là có một cây hơi xấu và nếu không hài lòng bạn có thể gửi lại và bạn cũng ok nhưng khi bạn nhận máy và khoảng 1 tuần sau thì bạn lại gọi trực tiếp cho mình 2468 và mình có nói là gửi lại đổi máy khác nhưng k thấy bạn gửi vậy mình cũng đành chịu năm mới hp và phát tài chuyện cũ qua đi chuyện mới tốt lành sẽ đến

7. dienthoaimyly.com

Happy new year sang năm mới hàng sẽ bay hết

8. hieu quoc

hieu quoc Active Member

Nếu mình muốn bêu xấu bạn thì mình không ới mức chờ tói bây giờ đâu bạn à, trang link bán hàng của bạn vẫn rao trên LGVIET.com hàng ngày, muốn nói lúc nào mà chả được. Mình đâu phải kẻ tiểu nhân đâu bạn. thôi, rút kinh nghiệm lần sau nha. Dĩ hòa vi quý. Năm mới đến rồi Chúc bạn mua may bán đắt và hạn chế những sai sot không đáng có làm ảnh hưởng đến uy tín đang có của mình. Để tìm được hai chữ UY TÍN khó lắm bạn à, mình phải biết giữ UY TÍN nữa. Làm nghề buôn bán điện thoại là làm DÂU TRĂM HỌ mà, người nói này, người nói kia. Làm sao mà hài lòng hết tất cả được. ĐÚng không bạn. Thôi, năm mới đến rồi. HAPPY NEW YEAR>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

9. hieu quoc

hieu quoc Active Member

Không có cuộc gọi nào tới mình hết bạn ơi, cần kiểm tra lại thông tìn này nha. KHÔNG CÓ THỎA THUẬN NÀY.

huyquoc thích bài này.
  10. dienthoaimyly.com

Happy new year

11. hieu quoc

hieu quoc Active Member

huyquoc thích bài này.
  12. Văn Chức

Văn Chức Life Good

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.