BẮC GIANG .của hàng dienthoaimyly.com uy tin THẤP

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi quangbg01, 30 Tháng mười hai 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trihuan

trihuan Moderator LGVIET.COM

Anh Hoàng là trùm ở đây :laugh:

quangbg01 thích bài này.
  2. hoangnova

hoangnova Captain Staff Member

Việc đâu còn đó, bạn cứ bình tĩnh từ từ giải quyết với Chủ cửa hàng.
    Trên LGViet cũng ko còn topic Cửa hàng uy tín này khác nữa, nên ở đây không có danh hiệu nào do LGViet đặt ra. Mọi việc mua bán là thỏa thuận giữ người mua và người bán.

Vn.ChemGio and trihuan like this.
  3. Vn.ChemGio

Vn.ChemGio Mỗi ngày banned vài em-_-!

đã cập nhật ảnh lên giúp bạn

4. trihuan

trihuan Moderator LGVIET.COM

5. caophilam

caophilam Well-Known Member

Úp phát lấy tốp nè đợi sáng giờ chưa có câu giải thích .

dienthoaimyly.com thích bài này.
  6. quangbg01

quangbg01 New Member

Sư thật là từ sáng tới giờ chưa thây mặt myly trong topic này. Ma cả buổi chiều on .có một bạn vào topic nhắc về chuyện này. Sau 1 hồi đối chứng myly đã dừng lại và tập trung vào quảng cáo lăngxê cửa hàng và các sp like new giá hời khác.ĐÀNH CHỊU THÔI..,........

7. hoangnova

hoangnova Captain Staff Member

TÓm lại bây giờ bạn muốn thế nào thì vừa lòng thì chỉ cần gọi cho chủ cửa hàng, nói rằng bây giờ em muốn thế này muốn thế kia thì thấy thỏa đáng là được mà.

8. phamthang190

phamthang190 Active Member

9. Trần Anh

Trần Anh Well-Known Member

chức năng tag hoạt động rồi, chắc giờ mới biết :D

10. quangbg01

quangbg01 New Member

Vừa lòng....mình ko có tham vọng.ko up lên để đòi hỏi.ngay cả họ nói bảo hành tiếp.hoàn lại thẻ nhớ.nhưng có biết truớc đó họ lm khác thế và giờ cũng chả cần . Nói như bạn chẳng khác nào tống tiền cả.mục đích chính của mình l mọi người thấy đc.còn quyết định mới ở họ.

11. dienthoaimyly.com

dienthoaimyly.com Well-Known Member

Tôi là Chung chủ cửa hàng myly.
    Ngày tôi hơi bận giờ mới vào comen với A/E đc .

- Chốt lại có gì để giải thích ở đây?
    Mình xin đc hỏi các bạn? thế nào là uy tín và kém uy tín?
    - Mình xin hỏi các bạn một số điều sau?
    1. Máy đã qua sử dụng bán ra có thể không tránh khỏi gặp lỗi không ạ?
    2. Bên mình có từ chối bảo hành lỗi của bạn ấy không ? ( mặc dù bên mình kiểm tra lỗi là do người sử dụng do bạn ấy cắm và rút sạc không đúng nên gây ra lỏng chân usb) Ngược lại bên mình vẫn bảo hành miễn phí cho bạn ấy.
    3. việc thẻ nhớ có sự nhầm lẫn vì theo quy đinh bên mình nhận máy bảo hành là không nhận : thẻ nhớ, phụ kiên gì liên quan ngoài máy ( nên việc nhầm lẫn làm mất thẻ của bạn ấy là chuyện không có gì là to tát - bên mình sẵn sàng trả bạn ấy một cái thẻ khác nếu bạn ấy có ý kiến ) Nhưng ở đây bạn ấy vào đây ''la làng''
    4. Bạn gì đó có mua 4 cây A850 bên mình và được giá ưu đãi là 4t45 vào thời điểm giá thị trường đang là 5t/máy. Sau khoảng 1 tuần bạn ấy có gọi điện và báo có 1 máy bị đốm màn hình và bên mình có trả lời bạn ấy là có thể gửi lại bên mình đổi máy khác nhưng không thấy bạn ấy gửi lại. ( giờ lại vào đây kêu la là sao)
    ..................

Các bạn Định nghĩa từ uy tín là sao?
    - không bán máy dựng, không lừa khách hàng, không bảo hành đúng chu đáo hay tìm lý do từ chối bảo hành ==> vậy bên mình mắc lỗi gì ở đây? Hàng dựng hay từ chối bảo hành khách hàng.
    vandien992 mua rất nhiều máy ở đây và cũng dính 1 con bảo hành màn hình. nhân tiện bạn ấy gửi máy bảo hành bên mình thay luôn free cho bạn ấy cái kính camera do quá trình sử dụng bạn ấy làm xước. Bạn Trang cũng đã từng mua 1 con lg G và cũng gửi lại bảo hành do nút vol- không nhậy, và bên mình nhận bảo hành khồng những bạn ấy không phàn nàn mà vài ngày sau xúc luôn cho người bạn 1 cây lu6200.

- Qua đây mình thấy động cơ của bạn là là gì? và bạn ấy là người ra sao? nếu là người cùng BG thì sao không nói ra hay góp ý trực tiếp với bên mình và yêu cầu đổi máy khác hoặc đền bạn cái thẻ nhớ khác
    - Mình chưa thấy bạn ấy đòi hỏi bên mình là phải đổi máy khác cho bạn ấy hay đền cho bạn ấy cái thẻ khác. mà chỉ thấy bạn ấy vài lần gọi hỏi máy của em anh sửa ddc chân usb chưa và anh tìm thấy thẻ nhớ của em chưa? Việc sửa chân usb cho bạn thì đã ok còn việc chưa tìm thấy thẻ nhớ của bạn là sự thật ( nhân viên trình báo lại như vậy) còn nếu việc bạn chắc chắn là có gửi lại thẻ nhớ bên mình thì bạn có thể đề nghị được đền cái khác bên mình sẵn lòng khi bạn mở lời.
    - chứ bạn vô đây mà nói này nói nọ là không hay. ngược lại mọi người sẽ có phần kỳ thị mà hiểu lầm cho cả myly và cả cho bạn

Văn Chức thích bài này.
  12. dienthoaimyly.com

13. dienthoaimyly.com

những ai đã mua hàng online ở đây vào xác nhận luôn nhé. Mình nghĩ không dưới hàng 1000 con máy đc bán online ra tại đây và xem tỷ lệ phải bảo hành là bao nhiêu? mình nghĩ không quá 4 người phải gửi máy bảo hành.
    - A/E đã từng mua máy cứ mạnh tay phàn nàn về chất lượng và chế độ bảo hành công khai tại topic này luôn nhé

14. hieu quoc

hieu quoc Active Member

Thú thật với bác là 1 cây a850 bị lỗi đốm sáng màn hình và nắp lưng trầy xước vẫn chưa bán được, mặc dù đã cố gắng khuyên khách hàng mua giúp mà không được, hix. Do bác đưa em 2 củ sạc và usb samsung nên khách hàng ko chịu lấy. Nản luôn.

huyquoc thích bài này.
  15. Văn Chức

Văn Chức Life Good

dienthoaimyly.com đổi sạc cho bạn ấy nè . :D

Gửi từ LG-F260S của tôi sử dụng Tapatalk 2

16. hieu quoc

hieu quoc Active Member

OH MY GOD. Từ Quy Nhơn mà gửi 2 cục sạc lên Bắc Giang đổi. Hix, xa quá. Nếu gửi máy bảo hành thì may ra.

huyquoc thích bài này.
  17. Văn Chức

Văn Chức Life Good

Tặng bạn 2 củ khác chuẩn sky là đc mà phải ko dienthoaimyly.com đâu cần bạn gửi lại đâu .:D

18. hieu quoc

hieu quoc Active Member

hihi. bác cứ đùa. Mình làm ăn uy tín mà, máy nào thì phải sạc đấy chứ. Sạc SKY zin là sạc có 2 cổng mà.

huyquoc thích bài này.
  19. dienthoaimyly.com

không đùa đâu bạn? bên mình có nói trước với bạn rồi vì là a850 nên bên mình bán kèm theo sạc note (2A) còn sạc 2A sky bên mình không có. 1 là bạn lấy sạc sky 1A zin , 2 là bạn lấy sạc note 2A zin. và bạn chọn sạc note giờ sao lại kêu ở đây

Văn Chức thích bài này.
  20. Văn Chức

Văn Chức Life Good

Có thật hả bạn hieu quoc ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.