BUỔI OFF ĐẦU TIÊN ACE 3HỘI..GX-GPRO-GK...HÓT

Thảo luận trong 'LG GX - LG F310' bắt đầu bởi tanguyen116, 23 Tháng mười một 2014.

1. tanguyen116

tanguyen116 Active Member

Hm nai 23-11-2014....
    Nhân dịp bác @hoàng và bác @cloudy and @bố gấu chia sẻ́ REC+ROM V3b mới cho cái mà A chị e gx.gpro.gk.. Sao bao nhiu ngày ấp ủ.. Chờ mong.. Mòn mỏi đã đc thoả mong nhớ...
    Thít nhất là ae gx LR đã dc hổ trợ 1 bản rom ổn định.( trước đó chỉ có stock fix Vh và fix lỗi thoi...) Tuy nhiên hm nai tại buổi off đầu tiên ở sì gòn chắc còn nhìu sơ xót (chắc k thể tránh khỏi)... Buổi off còn it ae tham gia nhưng nhìn chung vẫn tạo ra bầu k khí vui vẻ và thân mật.. Các ae Chia sẻ kinh nghiệm và thắc mắc qua quá trình sd của mình trong bầu không khí thân thiện..nhiệt huyết và với fần chém gió tả tơi của bác @bố gấu..hihi.. Và các minơ hót hót của quán..kaka.. Cùng các ae gx và gpro.. Có dịp..gặp tận mặt bắt tận tay lấy nhau. (đây là điều đáng quy nhất́) và Hm nai Chỉ hơi tiếc là chẳng có ae nào sd gk. Nhưng k sao hi vọng lần sao..hicc... Và fần quan trọng k thể bỏ qua của buổi off k thể nhắc đến là "Xtmobile" cùng các ktv đã tài trợ và hổ trợ cho ae có 1 sân chơi vui vẻ... Như thế này....1 lần nữa cảm ơn tất cả....hihi..
    Hy vọng lần típ theo khi xuất hiện v3c hay v4.... j đó hoặc ROM 5.0 thì đc các ace tham gia nhìu hơn. Để dc trao đổi nhìu hơn..... Và cuối cùng là...
    Thân chào.. Đoàn kết và quyết thắng..kaka
    End..!

bactuong thích bài này.
  2. Bố Gấu

Bố Gấu Moderator

Hình đâu....kaka...viết thêm cái cảm nhận và nhận xét về rom đi Tân

tanguyen116 thích bài này.
  3. tanguyen116

nó bị lỗi j k úp đc ảnh> chắc cho ae vào fan fb xem wa.. kaka

4. tanguyen116

thông tin cụ thể về rom sau 12h sd: đặt tính ROM các bác đọc ở phần HD cài đặt cũng bít nên mình k đề cặp đến nữa.. chỉ nói lên điều mà mình cảm nhận đc...
    Thứ 1: Do ROM đc port sang từ LR10j mới nhất.. VH 99% nên hổ trợ RẤT tốt cho LR-L.. còn Gpro-GK thì chưa cảm nhận vì chưa có máy để test. nhìn chung ROM nhanh và mượt.mát máy.... sd tới thời điểm này thì chưa thấy phát sinh lỗi j.. các tính năng cũng như hiệu ứng mà bác @hoàng ad vào chạy rất trơn chu, mượt mà...(ART,Taction.....v,..v...)
    Thứ 2: về khoản PIN: pin thì riêng mình cảm nhận sau 12h sd là pin tụt chậm và từ từ-khoảng dưới 50%. vẫn tụt chậm... k như ở bản stock tụt nhanh khi dưới 50%...
    Thứ 3: bjo chưa thấy (phàn này để ae nhận xét)
    P/s: Buổi OFF hm nai còn ít bạn tham gia.. nhưng mình hy vọng lần sau sẽ đc cải thiện hơn... thks

5. ductrieu

ductrieu Well-Known Member

Offline vào thời điểm mùa cưới chủ nhật nào cũng vài đám cưới nên nhiều người k tham gia đc.Theo mình lần dau offline vào dịp đầu năm thì sẽ đông vui hơn.

6. xedapkyen

xedapkyen Member

Hỡi công dân Tuy Hòa (Phú Yên) chúng ta hãy lập hội GX đi, chứ cái kiểu này thấy thiên hạ tề tựu mà thấy tủi thân quá, Ai là tín đồ của GX thì tập họp nhau lại vào sáng chủ nhật 30-12 nhé,tại cafe Tùng được không

7. tanguyen116

hội GX FB thấy cũng nhìu mà... bác có thể vào đó để giao luu... nhưng mún off thì fai có cái lý do j j đó để ae bàn luận chứ? định là mỗi 1 bản ROM xuất xuongr sẽ đi off 1 lần.. kakak

8. Bố Gấu

Bố Gấu Moderator

Bài này giải 2 dc pin sạc dự phong nhé... Inbox mình nhé

tanguyen116 thích bài này.
  9. kissofsky

kissofsky Member

Hội Gx ở Hà Nội đâu, có dự định ọp ẹp gì không?

10. ductrieu

Giải nhất là gì vậy bạn?Và bài thi như thế nào chỉ rành cho những người offline mới biết và mới đc viết bài hả bạn?

Bố Gấu thích bài này.
  11. nhinhonhonha

nhinhonhonha Active Member

không lầm là hình như có 2 bác chia sẻ cảm nhận thì có 2 bác nhận giải
    không biết em không đi off mà xem hình rồi chia sẻ có được tính không bác @Bố Gấu :oops:

12. Bố Gấu

Bố Gấu Moderator

Giai nhat la tai nghe HBS 730 cua LG... Tiec wa bua do Duc Trieu ko di...Ban wa nhiet tinh boi anh em Gx roi.... Giai yhuong danh cho nguoi di off ve viet Review do ma

ductrieu thích bài này.
  13. Bố Gấu

Bố Gấu Moderator

Co 4 bai cam nhan nha ban... 3 bai dc giai roi...

ductrieu thích bài này.
  14. ductrieu

hôm đó có 2 đám cưới nên không đi được.
    Giờ viết Review kiếm cái tai nghe vậy!