các bác vào đây e hỏi tý !

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi khanhdanny, 2 Tháng tư 2014.

1. khanhdanny

khanhdanny New Member

hôn nay hải phòng ngày 02/04/2014. @@!
    E có vào 1 cửa hàng,tên cửa hàng là smartphones chính hãng tốt nhất tại hải phòng số nhà 447 đường trần nhân tông-kiến an-hải phòng.
    E có xem 1 con optimus g pro hàng likenew nói chung máy đẹp không 1 vết xước.e có kiểm tra imel #*06# đều trùng nhau.và e bắt đầu để test màn hình và mấy thứ nữa khi e ấn 3845#*240# thỳ lại không đk,không vào đk.e có hỏi chủ quán là tại sao,chủ quán bảo trước kia máy nguyên bản e đánh mã này tkỳ dk.bây giờ a up room bản quốc tế rồi e đánh mã 3845#*240# không thể vào dk nữa.e cứ thắc mắc không hiểu tại sao,nếu không vào dk tkỳ test kiểu gì? Hay là hàng đểu hả các bác.và e kũng phát hiện ra góc trên bên phải của màn hình e thấy hơi loá loá sáng(hở màn hình hay sao e kũng không rõ lắm) khác với mấy góc kia các bác ạ.
    Điều mà e thắc mắc muốn hỏi là tại sao e đánh mã 3845#*...# lại không đk.e thấy ngi ngờ lắm ảo lắm.
    các bác pro có thể trả lời và tư vấn cho e đk không ạ.e xin trân thành cảm ơn!
    Nói chung là các bác đừng cười chê e nhá.quả thật e hơi gà và còn non lắm ạ.!

2. Nguyen Van Dat

Nguyen Van Dat New Member

b xem thông tin máy hiển thị mã j thì oánh n vào
    máy e là g2 hàn F320 e up rom qt 802 vào thì n sẽ là : 3845#*802#
    b thử nhé. có j qua ủng hộ e