Các pro cho e hỏi 1 cái nghe ! phân vân wa ! giờ k pk tính s nên hỏi các pro xem thế nào

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi le duy cường, 30 Tháng năm 2014.

1. le duy cường

le duy cường New Member

y như cái tiêu đề e đề cập ở trên !
    tình hình là hiện e đang co tầm 8tr ! và e đang phân vấn rất nhiều vs con LG G2 DCM vs con sky a880 full box ! e mong mấy anh chị tư vấn cho phát cho tỉnh ra ! e đọc 1 vài pige trên các trang mạng và thấy nhiều ng chê g2 (hàn +nhật ) máy dùng mau nóng ! còn 880 thì mát hơn ! camera thì g2 quay phim thiêu sáng xuống khung hình nghiêm trọng ! k biết những k tin trên có đúng sự thật k ạ !
    Mong các pro nào có kinh nghiệm trong việc xài wa 2 máy nêu trên các pr0 đây có thê tư vấn cho e !
    E xin cũm ơn ! à múc đích e mua đt là chơi gam3 + web + Javan anti virut ạ ! mong mấy a chị tư vấn nhiệt tình cho em ! e vô cùng cũm ơn !

2. ldp_33

ldp_33 Well-Known Member

Nhu cầu vậy thì con nào cũng đáp ứng ngon hết.Nhưng bạn muốn hình ảnh sống động khi xem các ẻm Japan thì nên chọn G2 DCM,màn hình nó là đẹp vô đối trong tầm giá rồi :laugh: Máy cũng k nóng đâu bạn.Chỉ là tin đồn thôi.2 con về camera thì cũng ngang ngang nhau.Vẻ đẹp thì tùy vào con mắt thẩm mĩ của bạn.Mình chỉ nói khách quan.Còn sau đây là suy nghĩ chủ quan của mình:mình chọn G2 DCM vì nó là siêu phẩm cuối năm 2012,không phải tự nhiên mà nó có được danh hiệu đó : màn siêu đẹp,siêu nét,thiết kể phá cách ấn tượng,nhiều tiện ích rất hay của LG,...

3. vanchienvp89

vanchienvp89 Active Member

bạn hỏi trong four rom lg chắc chắn ủng hộ LG rồi, công bằng mà nói thì 880 CŨNG rất ngon, nhưng dòng sky tụt nhá nhanh chóng kinh khủng, xét về rom thì G2 đc hỗ trợ nhiều hơn.
    bạn cứ cầm tận tay , xem màn hình, nếu là mình, với tầm tiền đó, m chọn LG G2

4. thean.k55

thean.k55 Member

Mình vừa từ 880 dùng sang g2 dcm, về cấu hình thì 2 con ngang nhau, màn LG thì trông nét hơn, 880 tuy to hơn nhưng màn 5,2 chắc cũng đủ coi jav có zoom :v e thấy cam sky ko bao h ăn thua, lấy nét siêu chậm, mỗi con có 1 trải nghiệm riêng, đều tuyệt trong tầm giá này. Quất đc fullbox thì nên chơi g2 hàn để 2 pin hơn dcm đó.