các proo giúp mình chút nha

Thảo luận trong 'Phòng khám LGViệt' bắt đầu bởi heosuaquay90, 21 Tháng mười một 2013.

1. heosuaquay90

heosuaquay90 Member

:cry: mình mới xài LTE2 máy đang chạy tự khởi động lại rồi treo logo dù mình chả làm gì mình ko biết up room riếc gì hết :eek: chỉ cài máy cái game trên CH play với vài ứng dụng facebook zalo này nọ thôi:oops: lên mạng đọc thấy adb reboot recovery gì đó trị được làm theo máy khởi động lại như lúc đầu;) vào thì ko thấy nhạy như lúc mới mua nữa rồi xài được tầm 2 đến 3 tiếng nó lại tự khởi động :roflmao: và treo logo LG ko phải treo đứng luôn mà nó cú tới logo LG được 1 hay 2 phút thì nó tắt xong khoảng vài phút thì nó lại khởi động nhưng tới logo LG thì lại treo tiếp cứ như vậy đó :geek: mình làm lại lần nữa nhưng cũng được từ 4 đến 5 tiếng xài là nó lại tự khỡi động lại giờ có ai bắt bệnh chỉ mình hộ với :geek:

2. heosuaquay90

heosuaquay90 Member

huhuhuh ko ai vào hết à :cry:

3. heosuaquay90

heosuaquay90 Member

eo ơi xem 9 mà chua ai tư vấn phát mới adb reboot recovery lại rồi chã biết có bị nữa không chỉ biết làm có nhiu đó :cry:

4. Nguyễn Thế Hùng

Nguyễn Thế Hùng Not online Staff Member

Bệnh máy của bạn mình nghĩ không sai thì là lỗi phần cứng rồi. Máy mới mua thì mang đi bảo hành đi bạn. Lỗi này không khắc phục bằng phần mềm được đâu.