câu phím volume cho lte2

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi xuanle, 17 Tháng mười 2013.

1. xuanle

xuanle Member

em loay hoay tìm kiếm mãi cái bộ khay sim và phím volume bị hỏng mà không được.mang ra cửa hàng nhờ cầu giúp .người ta cấu từ sợi cáp đứt ra phim nhưng vì cáp quá nhỏ nên cũng phải bó tay.mot ngay dep troi may em tu nhien hien o goc cuoi man hinh dong chu"che do an toan"tim hieu mai cuoi cung la do cai cap volume ay no bi chap,cat dut cai cap la het luon.nhan tien em boc cai bo ay ra khoi mieng nhom va lat ngua no len thi nhin thay co 3 cham tron.cau tu do ra la ok.gio nay phim cua em ngon roi.chac cac bac tho thi viec nay ko kho.nhung em lam dc la ky tich doi voi ban than em vi em khong phai la tho.nen chia se cho anh em nao gap phai ma dang dau kho khong biet su ly ntn thoi nhe.
    1.chap cấp volume máy cũng có thể hiện dòng chữ "chế độ an toàn"ở dưới màn hình mà ko thoát ra đc.o che do nay khong cho phep tai hay su dung bat ky ung dung nao ca .
    2.cap volume bi dut co the boc vi ay ra va cau tu 3 chan phia duoi rat don gian.neu nhin ky la thay duong mach chay tu 3 chan do toi mach phim volume

ngochuygsm thích bài này.