Hỏi Có 5 Triệu nên mua điện thoại gì?

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi bka.1993.2010, 14 Tháng ba 2016.

1. bka.1993.2010

bka.1993.2010 New Member

Như tiêu đề em đang có tầm khoảng 5 triệu, muốn mua một em điên thoại giá tầm đó ạ. Em dùng LG G cũng được 2 năm rồi, giờ muốn đổi gió tí cho nó mới mẻ. Giờ trên thị trường điện thoại nhiều quá, chẳng biết chọn con nào cả, em thì muốn sử dụng lâu dài một tí. nhu cầu của em là nghe nhạc, chơi game, xem phim, lướt web,...đặc biệt là chụp ảnh. Em đang phân vân giữa 2 con là Z2 quốc tế và iphone 5S qte. 2 con này khá ổn so với nhu cầu của em. Em thấy Di Động Bảo minh số 5, ngõ 7 thái hà đang bán 2 con này giá khá tốt, nếu so với những cửa hàng khác tại Hà Nội thì chỗ này bán rẻ hơn nhiều, mà còn nhiều khuyến mãi đi kèm, bảo hành cả nguồn và màn hình 6th, khá yên tâm. Các pro cho em xin ít lời khuyên và tư vấn với ạ. em xin cảm ơn nhiều!

Last edited: 14 Tháng ba 2016
  2. bka.1993.2010

bka.1993.2010 New Member

Các pro đi vắng hết rồi ạ? :(

3. Hungmc1612

Hungmc1612 New Member

Theo em bác nên chọn Z2 quốc tế. màn to hơn, xem phim lướt web thích hơn, lại trao đổi dữ liệu với máy tính dễ dàng, e dùng iphone một thời gian thấy tù lắm rồi! :)

4. kdtrieuan

kdtrieuan New Member

em có nhu cầu chụp ảnh , nên cứ chọn 5s cụ nhỉ

5. kdtrieuan

kdtrieuan New Member

:giggle: cảm ơn cụ, mà nhân tiện trong tgdd máy mới những 8tr. chỗ cụ có máy cũ không ạ? giá bao nhiêu em thích màu đen

Di Động Bảo Minh 888 thích bài này.
  6. Hồng Nhung

Hồng Nhung Member

Mình cũng đang xài LG G giống bạn nhưng gần đây đt mình bị liệt 1 hàng trên màn hình nên cũng muốn đổi đt.
    Mình có khoảng 4tr. Nhu cầu camera tốt, lướt web, game nhẹ. Hàng brandnew hay likenew cũng đc ạ, mình ko thích dùng IP cho lắm.

Neva Kein thích bài này.
  7. Neva Kein

Neva Kein New Member

bạn có thể lựa chọn lg g3 cat 6 hoặc lg g3 hàn quốc F400, bên di động bảo minh đang có giá rất tốt, bạn tham khảo nhé! ngoài ra khi mua máy bạn còn được tặng loa buetooth trị giá 350k . website: http://didongbaominh.com