Hỏi có ae nào chán vu2 thì để e

Thảo luận trong 'LG Optimus VU 1+2' bắt đầu bởi pham hieu, 3 Tháng mười một 2014.

1. pham hieu

pham hieu Active Member

Ko biết ae có ai chán 2 vú ko. Gl vs lte2 của e or bán lại giá mềm cho e vs. Lh: 0978811651

2. devilguardian

devilguardian New Member

Vu1 được không :laugh:

3. pham hieu

pham hieu Active Member

mình chỉ thích 2 vú cho cân thôi, thanks bn.

4. Đôn Hoàng

Đôn Hoàng New Member

Vu 1 bán bao nhiêu b nhỉ ?

Sent from my LG-F100S using LG Việt mobile app

5. dung.lg

dung.lg New Member

Minh dang muon doi may day nen ban lai 2 vu cho bac day.2 vu minh mua banrlekd đập hộp moi dc 1 thang thui gia la 3.5tr.neu bác ok thi alo

6. dung.lg

dung.lg New Member

Ban ban vu 1 bao nhieu neu gia ngon bo re thì minh lay lun

7. md07

md07 Member

LG VU 2 đập hộp giờ còn 2tr750 hà bạn ơi. Bán cái giá 3tr5 ai mà mua, kakaka

8. huuducvn

huuducvn New Member

Thánh ơi chỗ nào bán 2tr7 new thì cứ ra mua nhá. mấy chô mình xem bán new toàn 3tr5 mà là hàng đập hộp rồi. Máy trắng phụ kiện màu đen. Bác mua 2tr7 ma ko phải hàng dựng em đi = lưỡi.

9. md07

md07 Member

Thế bác mòn lưỡi cmnr. Chỉ chỗ tụi cửa hàng nó lấy cho mua tận gốc ko chịu. Còn bày đặt nghi ngờ. Bị cửa hàng nó dắt mũi cho 1tr/cây mà còn bênh tụi nó(lấy số lượng cho cửa hàng giá còn khoảng 2tr5 2tr4 tùy quen biết). Thích thì tui lấy bán lại cho 3tr nè. Hàng dựng hay hàng chắp vá PK,bao test đủ kiểu imei,chuyên gia nhà vô....test cây nào ko đúng đền tiền gấp đôi. Cây nào check đúng thật thì trả tiền bjwcj bội cho mình 500k thôi nha. Inbox để ráp kèo nha bạn

10. md07

md07 Member

Hàmg đập hộp làm gì có chuyện máy dằng pk nẻo. Đồmg bộ hết. Đủ seal bịch đựng pk pin dock và flip luôn chứ ko phải bóc ra tè le rồi đâu.seal máy trươca sau đủ.ko đc thiếu mấy món như lg tag 2 cái.nút phone đầu bút...
    Chả biết bạn bị thuốc mà ko phải dạng thuốc giá cao. Đằng này chắc vừa thuốc hàng dựng vừa bị chơi giá tới nóc. Đắng. Đắng chưa bạn

11. md07

md07 Member

Haizzzzzzzz. Có ráp kèo như trên thì imbox sớm cho mình nha. Mong hồi âm

12. huuducvn

huuducvn New Member

Last edited: 7 Tháng mười một 2014
  13. huuducvn

huuducvn New Member

Mình mua đthq toàn mua hàng fullbox chứ ít khi mua new 99% vì đa số hàng dựng. có mua cũ cũng mua lại của người quen mới an tâm. Mấy pác cứ thích giá rẻ nhất thì cứ tới đó mua. Mình thường ko ham rẻ. Chỉ hay mua những chỗ uy tín giá cả hợp lý thôi :)

14. md07

md07 Member

box vắng vẻ nên chém cho vui vậy đó. Thím nào đó có hỏi mua thì mình cũng có bán đâu. Còn hàng new như mình nói là có, mình đang xài đây, một vài người bạn mình cũng mua và xài. Hàng chuẩn éo biết phải chỉnh chỗ nào luôn. Bóc cái hộp ra mà nó thơm mùi trinh nguyên đúng là khác hẳn mấy cái hàng dựng, máy để 1 nơi, pk 1 nẻo, hộp dựng lên nhìn thấy ghớm, éo có cả phần nhung đệm bên trong hộp nữa...gặp hoài nha, vì trước có đi coi vài chỗ rồi, thậm chí hàng thay vỏ muốn mua mình chỉ cho luôn, chưa tới 2tr đâu.

huuducvn thích bài này.
  15. huuducvn

huuducvn New Member

Thì mình cũng xem vài chỗ rồi mà có mua đâu. chỗ bán 3tr9 thì pk y như bác nói. còn chỗ 3t4, 3t5 máy trắng sạc màu đen là hiểu rồi. Cuối cũng phải đong thêm lúa lụm em vega 900 cùi mía :laugh:

16. md07

md07 Member

con đang xài đây. đập hộp lúc mua, 2tr7. Còn vài thứ đang xài, chưa có chụp hình, như dock và pin rời... Nói chung là lên mạng xem tụi bên Hàn nó đập hộp thiếu thứ gì thì lại đốt tiệm bán nha

http://i1349.photobucket.com/albums/p751/theminh2306/Linh Tinh/DSC_0007_zpstakxqigz.jpg~original

http://i1349.photobucket.com/albums/p751/theminh2306/Linh Tinh/DSC_0009_zpsjugeaqnc.jpg~original

http://i1349.photobucket.com/albums/p751/theminh2306/Linh Tinh/DSC_0008_zpscbayg80g.jpg~original

Các file đính kèm:

17. md07

md07 Member

mà quên nói thêm, mình là cửa hàng luôn đây nha, nhưng chỉ nhập và kinh doanh Apple, riêng mình dân kỹ thuật chyên nấu máy iphone, nhưng bao với bạn là các dòng máy khác mình xem cái biết liền. Nấu hay ko nấu, dựng hay ko dựng nó khác nhau vài điểm rất cơ bản, dân trong nghề vô cửa hàng hỏi 1-2 câu tụi nó kể vanh vách hàng em lấy như này, như này, anh mua thì mua....

PS: Thôi box cũng chán rồi, nói chung tự tìm chỗ rẻ mà mua nha. Mình vô đây chắc trông bản rom của bạn sơn thôi.

18. huuducvn

huuducvn New Member

Thì dân trong nghề như bác mới mua đc giá đó chứ "dân đen" như mình làm sao mua 1 cây có giá đó hở bác. hàng dựng mà lừa được các bác thì chắc ae cửa hàng dẹp tiệm sớm. thui chúc bác làm ăn phát đạt :)

md07 thích bài này.
  19. KoKa

KoKa Active Member

máy cũ chẳng hề lỗi lầm gì mà trên thanh status gần chổ wifi nó ố chút xíu nhìn kỹ mới thấy. không biết định giá nó bao nhiêu đây ae muốn đổi vu3 quá mà

20. pham hieu

pham hieu Active Member

Chắc củ rưỡi bác.

KoKa thích bài này.