Có nên mua G2 vào thời điểm này?

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi ringerbell, 24 Tháng tư 2014.

1. ringerbell

ringerbell New Member

Mình rất kết em G2 nhưng G3 sắp ra. Theo các bạn nên chờ G3 ra để mua G2 không? Vì mình nghĩ rằng khi G3 ra rồi thì LG sẽ giảm giá G2 như là một hành động dọn đường cho siêu phẩm mới. Tư vấn giúp mình với nhé. Thanks all!

2. chipsvn_2008

chipsvn_2008 New Member

theo minh thì giờ mua cũng đc vì cho dù có ra g3 thì giá chác cũng ko xuống nữa đâu vì với giá 11mil bản 16gb với cấu hình như thế thì ko thể rẻ hơn ít nhất trong nữa năm nữa. vì cấu hình cũng xem xem s5 voi m8 thôi mà. thua tí xĩu với thua it chức năng mới thôi. mua giờ đc rồi. xài quá ổn.

3. chudu05

chudu05 New Member

G3 phải xác định là cuối năm tháng 11~12 mới về VN thì tầm tháng 3~4 sang năm mua là đẹp nhé.chả điên mà chờ từ bh tới lúc ra...

4. ringerbell

ringerbell New Member

Vậy anh em tư vấn giúp mình là nên mua D802 xách tay hay chính hãng. Và mua ở đâu thì uy tín nhỉ? Mình tìm hiểu thì thấy có dòng G2-docomo, nhưng không biết ở Hà Nội thì mua ở cửa hàng nào nhỉ? Thanks all!

5. Thomastn

Thomastn Active Member

Nếu thích vọc vạch thì mua bản Hàn... Mình cũng mới mua cái chính hãng cho vợ tìm mải chả thấy topic nào cho hàng chính hãng từ lgviet tới tinhte. Còn máy xách tay kẹp nách thì topic nhiều vô kể...

6. chudu05

chudu05 New Member

Hàn rẻ nên nhiều ng dùng.nên lắm người việt vs nhau thì ngộ nhận là nhiều hỗ trợ thực ra chỉ cần biết chút kiến thức lên xda thôi là sẽ biết bản quốc tế hỗ trợ đông đảo ntn?

Gửi từ LG-D802 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

7. thuychifc.net

thuychifc.net Active Member

Có nhu cau mua thi lien hệ mình.g2 32gbbmoi dung 2 thang nguyen seal lưng và mọi thứ.0966 026 385