CẢNH GIÁC KHI ĐI CHƠI NOEL TẠI Q1!!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi tanguyen116, 24 Tháng mười hai 2013.

1. tanguyen116

tanguyen116 Active Member

Tình hình là hôm nay đi noel bị lý thông chôm con LTE2 của mình mất ròi, (móc túi)
    mà k biết là có cách nào để tìm được e nó k nhỉ? buồn quá lên đây viết bài cho ae rút kinh nghiệm!
    p/s: lưu ý ace LGVIET có đi ra khu vực nhà thờ đức bà, đường công xã pari hãy cẩn thận zí máy người bán nước ven đường, chuyện là vì lúc mình mua nước trong lúc đang lấy tiền bỏ lại vào bóp thì có 3 4 người đi sát lại (záp lá cà) để những người trong số họ lợi dụng móc túi rồi chồn mất, không tung tích người mất thì nói k làm gì được vì bọn chúng rất chuyên nghiệp và nhanh tay lẹ chân, củn được là chuồn mất( chúng thường chọn những địa điểm chật hẹp để ra tay),,, còn ace thì ôm hận đi đi về, vài lưu ý ace LGVIET cảnh giác.thân!
    "mong ace lgviet càng lớn mạnh và phát triển hơn nữa"
    =>>noel an lành, ấm áp và hạnh phúc,,,,!

2. luna_killer

luna_killer Active Member

Chia buồn cùng bác

Sent from my LG-F160 using LG Việt mobile app

3. sag

sag Member

bác không cài device manager akkk... trc mình tìm điện thoại lại bằng phần mềm đoá đoá

4. daviespham62

daviespham62 Active Member

Đón năm mới bằng dế mới :oops:, các địa điểm tham quan du lịch ở hcm, bọn móc túi còn nhiều hơn ng tham quan

Gửi từ LG-F160K của tôi sử dụng Tapatalk 2

5. s2kelvin

s2kelvin Active Member

bác chủ top mất máy đt hôm noel kỉu nay năm nay thế nào cũng có lộc :D:laugh:

6. s2kelvin

s2kelvin Active Member

nó mà là trộm đã từng xài android thì thôi chia buồn. 0 bh mở máy lên nó vao mạng xem cách mở recovery trước rồi wipe . reboot >>> hết tìm haha

7. Nhocjimmy

Nhocjimmy Active Member

Nghe kể cũng hơi sợ sợ:(

8. s2kelvin

s2kelvin Active Member

noel các bạn đi chơi thì chỉ mang 1 đt đi thôi nhé. các bạn nữ đc đón rồi để đt ở nhà.bạn nam cho đt vào túi áo trong nhé. 0 mang ví j hết tiền chỉ mang đi dủ xài nha.

9. seawallvn

seawallvn Active Member

Các bác cũng đừng chụp hình bằng điện thoại ở ngoài đường nhé. Bọn nó lướt qua một cái là không biết nói gì luôn. Mình chứng kiến cảnh người bị giựt mất điện thoại 3 lần trong 1 phút ở một cái diện tích bé tí teo trước Vincom

10. Thiendaubu

Thiendaubu Member

nói sợ mấy bác bảo xạo, chỉ có duy nhất năm em học cấp 3 thì bị móc thôi :D, mấy năm gần đây ra ngoài đấy em đố ai móc đc em :v

bóp em để túi trước, đt để chèn chung với bóp lun, nên mún lấy sẽ khó hơn
    có năm em đi, nó đứng rờ khắp người em, tìm cái bóp với đt, em để cho nó mò cho đã xog quay qua nhắc bạn em, mà nói lớn cho nó nghe : "coi chừng bị móc túi đó, tụi nó giả bộ nhào vô rồi rờ tìm bóp đó, mà hok biết phải móc túi hok, hay bêđê"
    :D thường ra ngoài đó mấy thằng móc túi ăn mặc lích sự lắm nhìn không nhận ra được đâu :-s

11. tanguyen116

hic.. Mat dt bjo k co dt len lgviet zi a e. Lay cai nokia 306 cua nho e gai len chem do bun.hic.. Do may k cai duoc go tieng viet mong ad thong cam...hic..
    Dang dinh gom lua len G ;) hoac a870.. Cac bac thay tam khoang 5 cu minh nen mua e nao bjo la hop ly.. Thks ah..

12. s2kelvin

s2kelvin Active Member

870 nhế. Mượt chip s4

Sent from my VS930 4G using Tapatalk

13. nobita.pro88

nobita.pro88 Active Member

14. tanguyen116

a870 thì OK rồi, nhưng chưa đủ lúa để rước ẻm, thấy con G và GK giá mềm hơn tí, lại thích kiểu dáng của G, mà thích pin của GK. khó xử quá,,hehe... mà TP HCM mua ởdduaau giá tốt mà uy tín nhễ..???
    thks ah?