Hỏi Cảm ứng lte2

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi tranngoc87, 8 Tháng sáu 2014.

1. tranngoc87

tranngoc87 Active Member

Khi gõ tin nhắn hay sử dụng bàn phím thì khi dùng phím xóa, giữ lì để xóa nhanh thì cảm ứng lại bị chạm đi điểm khác, nếu xóa từ từ thì ko sao,có ai cùng hiện tượng giống mình ko

Gửi từ LG-F160L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

2. MinXotic9x

MinXotic9x Active Member

Cái máy bạn nó đã có tình trạng là loạn cảm ứng, chính bạn cũng biết điều đó đúng không? thế thì lâu lâu bạn phát hiện ra một lỗi nào đó, thì không lẽ bạn cứ lập 1 topic như này hỏi hay sao? Tốt nhất là nếu chơi "ác" thì bạn bán quách cho ai đó kém hiểu biết điện thoại đi, còn nếu không thì bán xác, chấp nhận lấy được vài trăm k, bỏ tiền mua cái khác và nhớ là lần này đừng chọt chẹt nữa. Mềm chọt thường xuyên nó còn dẫn tới hỏng cứng, đằng này bạn can đảm tự chọt chẹt cứng thì thôi mình cũng sợ rồi.

3. tranngoc87

tranngoc87 Active Member

Loạn là do mình lắp chưa chuẩn, giờ dùng ngon rồi, còn bị loạn mỗi cái mình vừa miêu tả, ko ảnh hưởng nhiều lắm, có khi cái này là bệnh chung của dòng lte2

Gửi từ LG-F160L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

4. caophilam

caophilam Well-Known Member

chung gì đâu cậu . test thử xem có điểm chết ko . nếu có điểm chết nguyên nhân do thằng này .

5. tranngoc87

tranngoc87 Active Member

Chỉ bấm lì nút back ở bàn phím mới bị chạm sang phần khác thôi, còn nếu xóa từ từ thì ko bị, k ảnh hưởng lắm mà, còn test thì mình chưa test, toàn bộ cảm ứng điểm đều chạm có phản hồi

Gửi từ LG-F160K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk