Cảm nhận và tổng kết về buổi Offline LG G2 DCM tại Hà Nội

Thảo luận trong 'LG G2 Nhật Bản - G2 Docomo, G2 Isai' bắt đầu bởi hoangloc_td, 18 Tháng tám 2014.

1. hoangloc_td

hoangloc_td New Member

Xin chào các anh em trong diễn đàn lgviet và các anh em support team g2 docomo. Lời đầu tiên mình xin cảm ơn anh hoangnova đã lên ý tưởng tổ chức 1 buổi offline vui vẻ để anh em trong diễn đàn có cơ hội được làm quen, cũng như thỏa mãn niềm đam mê vọc vạch chiếc G2 Docomo. Cá nhân mình mới làm quen với “siêu phẩm” này được hơn 2 tháng ( trước đây mình dùng ip4) nhưng đã cảm thấy rất thích thú và ưng ý với em nó. Lúc đầu mình nghĩ chỉ cần dùng 1 bản rom hoàn chỉnh, ổn định cho G2 Docomo là được (cho dù là 4.2.2 hay 4.4.2). Nhưng sau nhiều lần lượn trên diễn đàn cũng như nói chuyện với đứa bạn thân ( đang dùng s4) thì mình cũng cảm thấy “cay mũi” và rất mong muốn dế yêu của mình cũng được lên đời.

Và cuối cùng cái ngày đấy cũng đã đến :) tình cờ đọc trên FB của hội anh hoangnova có tổ chức 1 buổi offline giới thiệu rom Cloudy 4.4.2 thì mình đã quyết tâm phải đi cho bằng được vừa là để làm quen các anh em cũng sử dụng g2 dcm, vừa là để trải nhiệm bản rom mới nhất như mơ ước đặc biệt mình muốn tận mắt xem các mod của support team như anh hoangnova, VDT, đạt nguyễn trông như thế nào. Cảm nhận của mình về các anh trước hết là sự vui vẻ, hòa đồng, tiếp đó là nhiệt tình giúp đỡ các mem mới như mình up rom, giải đáp các thắc mắc.

Mình thực sự rất bất ngờ với anh hoangnova, bởi anh khác hơi xa so với suy nghĩ của mình :laugh:. Mình cứ nghĩ anh là dân IT nói chuyện cũng khô cứng và chủ yếu về công nghệ nhưng không phải như vậy :) Cách anh nói chuyện trên diễn đàn thì rất nghiêm túc, nhưng trong buổi offline thì lại không hề nghiêm túc chút nào :laugh: Anh hay pha trò và bóp “…” các anh em trong team :laugh: khiến các anh em tham dự buổi offline cười không ngớt. Cũng phải cảm ơn anh và các nhà tài trợ vì những phần quà mà các anh mang đến, mang lại sự hào hứng vui vẻ cho mọi người

Ngoài các anh em support team ra thì các anh em khác trong hội cũng rất hòa đồng và vui vẻ. Dù mới gặp nhau lần đầu nhưng mọi người đã trò chuyện rất sôi nổi và chỉ cho nhau nhiều cái hay về g2 dcm. Trong lần offline này mình còn gặp 1 người bạn đại học không hẹn nhau mà đến :) thế mới biết trái đất thật là tròn. Cho dù đến đâu ta cũng có thể gặp bạn. Và mình cũng mong muốn sau buổi offline này anh em trong diễn đàn cũng coi nhau như người 1 nhà. Có điều gì hay chúng ta cùng nhau chia sẻ để làm hội chúng ta ngày càng phát triển Mình cũng rất mong muốn các mod tổ chức thường xuyên hơn các buổi offline thế này để anh em có thể kết nối với nhau và thỏa mãn niềm đam mê với chiếc G2 Docomo thân yêu

MỘT SỐ HÌNH ẢNH VỀ BUỔI OFFLINE TẠI HÀ NỘI
    http://lgviet.com/forum/threads/ha-...2-docomo-nhan-dip-phat-hanh-rom-kitkat.27180/
    Mọi người ai nấy đều rất vui vẻ. Xin cảm ơn mọi người vì buổi offline này :) Chúc các anh trong support team sức hhỏe và ngày càng nhiệt tình với hội, cho ra thêm nhiều bản rom tốt hơn nữa cho G2 Docomo !

Last edited: 18 Tháng tám 2014
    hoangnova and nttttnla865 like this.
  2. nttttnla865

nttttnla865 New Member

anh em hội G2 offline vui nhỉ

hoangloc_td thích bài này.
  3. kangasai

kangasai Member

Đề nghị bác chủ thớt gỡ toàn bộ ảnh em xuống, trước khi sử dụng hình ảnh của em phải xin phép đã nhé

4. hoangloc_td

hoangloc_td New Member

mình ghi sưu tầm rồi nhé bạn :) nếu được thì cho phép mình sửa lại

5. Bố Gấu

Bố Gấu Moderator

nếu chủ bức hình không muốn hình mình đăng lên thì tốt nhất bạn nên gỡ hình xuống! bạn có thể để link bài viết của người ta nhưng không nên copy hình của người ta rồi post lên bài của mình khi người ta chưa cho phép! hay tôn trọng công sức của người khác cũng là tôn trọng bản thân mình! với lại đăng hình của bạn chứng tò bạn có đi offline chứ không chỉ ngồi nhà chém gió!!!

6. hoangloc_td

hoangloc_td New Member

mình là mem mới, lúc đến chỉ nói chuyện với mọi người và nhờ các ae up rom ! nên ko chụp lại hình. Bạn thông cảm, mình ko rảnh để ngồi viết bài này khi mà ko đi off :) và mình sẽ xóa ảnh theo yêu cầu của bác kangasai

Bố Gấu thích bài này.
  7. Bố Gấu

Bố Gấu Moderator

Good.... You are a man.... Like it

hoangloc_td thích bài này.
  8. hoangnova

hoangnova Captain Staff Member

PM cho mình tên, địa chỉ và số điện thoại của bạn với.

Last edited: 20 Tháng tám 2014
  9. hoangloc_td

hoangloc_td New Member

Mình là Hoàng Văn Lộc
    địa chỉ : 11 TT8 - khu đô thị Văn Phú - Hà đông - Hà NỘi
    sđt : 0989551993
    :)

10. hoangloc_td

hoangloc_td New Member

thank hanamichi40 :)