Cảnh báo:Anh Em Tránh xa tiệm điện thoại Phong Vân Mobil

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi mrphan, 1 Tháng tư 2016.

1. mrphan

mrphan New Member

Em ở tỉnh xa.Em mua con LG Gpro2 tại Phong Vân Mobil địa chỉ 603 Lê Hồng Phông, P.10, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh. Xài được 3 ngày thì hư wifi,gửi lên cho nó.Nó nói sẽ đổi cho em.Nhưng rốt cuộc nó chỉ sửa rồi gửi lại.Xài thêm hơn 1 tháng thì nó bị tình trạng nóng cpu,tắt nguồn.E gửi lại cho nó,nó nói lại hư wifi, hư Pin,tiền sửa là 750.Em ok luôn (vì đã hết bảo hành).Nó ngâm cái điện thoại hơn nửa tháng, em gọi lại cho nó thì nó bảo: hổng bik hư cái gì nữa,đo rồi,ko thấy chạm gì hết...cải lộn với nó 1 hồi nó nói người bán hàng cho em lúc trước nghỉ rồi,nên nó ko bik.E đòi gặp chủ thì nó ko cho gặp...thế là...em ăn cho hết.....
    Rút kinh nghiệm cho anh em, đừng ham rẻ mà bị lừa gạt.

2. Neva Kein

Neva Kein New Member

Cửa hàng làm ăn mất uy tín quá! Kiểu này còn ai dám mua nữa. :mad:

3. ntngoc1088

ntngoc1088 Active Member

Bác xui thế mình mua 2 con ở đây g pro và g2, g pro thì hàng họ hơi xào nấu nhưng dc cái lòng zin, g2 thì zin. Sai tơia giờ cũng ok. Chưa đem đến sửa nên cug k biết. Nhưng nghe bác nói thì chắc là đem con bỏ chợ rồi. Mình chắc hên mua dc hàng cũng còn ngon. Chia bùn cùng bác.