Cảnh báo về hàng LG G2 Docomo được bán lúc này

Thảo luận trong 'LG G2 Nhật Bản - G2 Docomo, G2 Isai' bắt đầu bởi pakminhhoa, 25 Tháng chín 2014.

1. pakminhhoa

pakminhhoa New Member

Ko biết máy LG G2 Docomo bây giờ còn hàng mới ko... chớ mình đi mua cho thằng em cái máy mà khi kiểm tra máy thì có vấn đề... cảm giác cầm máy ko như con Docomo của mình và mặc dù là hàng mới (theo cửa hàng cam đoan - khá nổi tiếng) mà mở lên bị lỗi tè le và ko lên sóng ??? (thử các kiểu mồi sóng).. bótay

coistyle1609 thích bài này.
  2. thang.tranchien

thang.tranchien New Member

Neu song thi nhap tren ban pgim *#*#4636#*#* roi vao Phone Info > Chon gsm only la len song

3. coistyle1609

coistyle1609 New Member

Bác ở đâu ạ. Ở hà nội thì ra MSmobile. Hoặc Cellphone uy tín lắm ạ. K có ở Mobile City cũng ổn mới lại rẻ nữa..

4. phamhue

phamhue Member

Mình cũng đang định mua thêm 1 chiếc LG g2 Docomo nữa, nghe nói thế này cũng sợ vì không biết kiểm tra trước khi mua máy.

5. Trần Nguyên Longbd

Trần Nguyên Longbd New Member

Máy nào mới mở ra mà hiện sóng đâu bạn. Phải kích nó lên chứ. Đơn giản nhất là vào Cài đặt, điểm truy cập internet và mạng, mạng di động, nhà điều hành mạng->tìm kiếm mạng, đợi nó ra 1 loạt danh sách nhà mạng bạn xài mạng nào thì chọn mạng đó, hoặc chọn tự động là có sóng thôi.