Cần các bạn tư vấn gấp giữa LG G2 Hàn (F320) và G2 Docomo

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi zero04111990, 5 Tháng bảy 2014.

1. zero04111990

zero04111990 New Member

1. Các bạn tư vấn giúp mình là có nên bỏ thêm gần 2 triệu để mua LG G2 Hàn không ? Vì mình nghe nói là các Rom cook hiện nay cho bản DCM vẫn chưa thực sự ổn định về sóng. Nhưng mình cũng ko hiểu lắm không ổn định về sóng ở đây là như thế nào. Có phiền toái lắm không, có xảy ra thường xuyên dưới dk bình thường ngoài trời hay trong nhà ko.
    2. Và vấn đề liệt cảm ứng nữa. Mình nghe nói bản DCM ít bị liệt cảm ứng hơn bản F320 phải ko các bác.
    3. Và F320 L/S/K, mấy ký tự L,S,K nghĩa là gì vậy các bạn. Vì mình cũng có đọc thông tin rằng K có sóng tốt hơn.
    4. Mình sẽ đi học ở Hàn nên nếu mua bản DCM thì sau này qua Hàn xài mạng bên đó có ổn ko.
    Mình ko đủ lúa mua bản quốc tế. Mà mai mình phải mua gấp trong 2 hôm nữa.
    Nhờ các bác tư vấn giúp. Cảm ơn các bác.

2. ledai

ledai Active Member

Tôi mới bị liệt và loạn cảm ứng con G2 bản hàn 320L, nên chả biết khuyên bạn thế nao! Bạn thích thì cứ múc mà trải nghiệm. Số tôi đen hay lg có vấn đề không biết. Dùng GPro cũng bị sang G2 cũng bị, mà lạ ở chỗ cả 2 con đều bị một bệnh giống nhau. Đều bị nhảy màn hình lung tung và liệt 1 đường ngay chỗ hiển thị khi chỉnh volume. Chán éo chịu được.

zero04111990 thích bài này.
  3. TomorrowBlue

TomorrowBlue New Member

Ca này khó, bác mua xong sang Hàn có hỏng cũng khó bảo hành đc :laugh: