cần chỗ sửa chữa điện thoại uy tín cho cửa hàng

Thảo luận trong 'Dịch vụ sửa chữa điện thoại, unbrick, unlock.' bắt đầu bởi thangmuito, 5 Tháng tám 2014.

1. thangmuito

thangmuito New Member

số là e là cửa hàng be bé , điện thoại thì hay trục trặc kiểu loa mic, hay chạm nguồn chạm mạch , e thì k chuyên phần cứng cho lắm , lúc trước sửa thì có tìm đc chỗ quen giới thiệu , sửa loa mic thì vào thay rồi thì nhanh , e sợ để lại máy nhất vì sợ bị luộc đồ nhưng mà chỗ người quen thiếc nghĩ k sao, sửa cũng nhiều lần , và chuyện gì đến cũng đến , đợt sửa chập chờn loa mic nhờ nhỏ em đem đến tiệm sửa, ai dè đến lúc nhỏ em mang về , sửa loa mic mà màn hình bung lên keo dính còn nham nhở , mình thấy có biến rồi , mở máy ra kiểm tra thì ôi thôi luộc cái cảm ứng zin của máy mình và lắp cái cảm ứng lô vào , mình hoàn toàn thất vọng , đã chỗ người quen mà còn làm ăn mất dạy và k có đạo đức như vậy , cũng một phần lỗi mình lại đi nhờ e gái mang đi sửa nó lại k biết gì nhiều , bây giờ viết lên cho anh em cảnh giác , mình cũng kí tên đàn hoàng lên cái cảm ứng thế mà vẫn luộc được hay thật , thôi đành thanh lý giá rẻ vì cái tội ngu, sửa thì lại k hết bệnh , nhân tiện nhắc anh em cẩn thận người quen thì người quen , mình cũng cần tiệm sửa giá thợ ở sài gòn gần quận 1 quận 3 , cám ơn anh em đã đọc tin

2. thangmuito

thangmuito New Member