Cần tư vấn gấp ạ

Thảo luận trong 'LG Optimus GK - LG F220' bắt đầu bởi Dagiang.gk, 2 Tháng năm 2015.

1. Dagiang.gk

Dagiang.gk Member

Con GK của e sau 1 năm sử dụng thì giờ e n bỏ em mà đi rồi các bác ạ. màn hình giờ đen thui luôn
    Giờ mà thay màn thì hết bao nhiêu hả các bác. mà nên thay màn nào ạ màn docomo có chuẩn hơn k. ai thay màn docomo rồi thì cho em cái đánh giá với ạ. thấy mọi ng bảo thay màn docomo thì k bị loạn liệt nữa. em ở hà nội các bác chỉ em của hàng nào uy tín để e thay màn với

2. Dagiang.gk

Dagiang.gk Member

ai tư vấn cho e đi

3. saigonxuanthanh

saigonxuanthanh Active Member

Nói chung thay màn full là xài ok nhé bác, em thay xài tẹt ga nửa năm rùi cứ fà fà, em thjk GK vì e nó body wá :laugh:

Dagiang.gk thích bài này.
  4. chuotgia567

chuotgia567 Active Member

Giong tui. Cung moi vua thay xong nguyen bo. Tui hoi cai vu bang keo tan nhiet de dan vo lun. Xai khi nao no hu nua thi vut xo lun...ma khi thay, man hinh ko zin nen ko dc nét cho lam...tính hỏi xem bac nao co man hinh zin de lai....:D

saigonxuanthanh and Dagiang.gk like this.
  5. Dagiang.gk

Dagiang.gk Member

2 bác thay màn thì thay ở đâu ạ. bác chuotgia sao lại có cả màn zin với hàng lô hả b. gk mà màn k nét thì chán lm. đang dùng full hd quen mà giờ dùng k nét thì oải

6. chuotgia567

chuotgia567 Active Member

Đó là thực tế thôi. Ko có zin đâu. Theo máy mới zin...còn lại là lô hết. Mình nghĩ tâm lý ai cũng vậy, khi bị sự cố gì đều quan tâm chỗ nào tốt, uy tin....không có chỗ nào đâu. Trừ khi quen biết họ có nhiều nguồn linh kiện tốt hơn...còn khi thay rồi bạn sẽ hiểu và chấp nhận sống chung với lũ thui....chờ gôm lúa mà mua cái khác...mình ko mún đăng đàn lên nói nhiều về điều đó...âu cũng là rút kinh nghiệm...(:chỉ tóm ngọn là thế này...giang hồ hiểm ác thui....:D