Cần tư vấn mua đt LG

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi Ben Mập, 7 Tháng mười một 2014.

1. Ben Mập

Ben Mập New Member

đang có 4T-4T3 cần mua 1 con LG đang phân vân em GX không biết hiện tại có nên lụm nó không
    mong ACE giải đáp

2. ghinokim6273

ghinokim6273 Member

gắng 200 nữa dứt lg g2 dcm còn bảo hành đó bạn giờ tầm giá của nó 4tr2 4 tr3 à

3. Ben Mập

Ben Mập New Member

thôi không xơi G2 đâu sợ bị loạn + die màn lắm với lại mình cần pin 3k phục vục game + sms gọi hằng ngày

4. ghinokim6273

ghinokim6273 Member

lg g2 cũng 3k mà bạn lo gì nói chung xài cái gì cũng cẩn thận 1 tý chứ loạn liệt do bạn xài sạc ko zin hoặc sạc để qua đêm or vừa chơi game vừa sạc đấy là nguyên nhân phụ
    còn nguyên nhân chính thì do người sử dụng làm va đập or cấn or vô nước thôi bạn nhé đừng lo liệt gì cả cứ tìm docomo fullbox mà mua bạn đấy là lời khuyên chân thành xài thì xài cho dang xài máy cái kia rồi ko thix lại đổi vừa tốn time vừa tốn sức

5. Ben Mập

Ben Mập New Member

ừ đc cái GX của cửa hàng có bảo hành này kia mua ng` dùng thì cũng hên xui lắm :(

6. ghinokim6273

ghinokim6273 Member

ko sao dau bạn mua người dùng thì nên chon fullbox mà mua bạn nhé có thể tách nắp lưng ra xem máy khi test nhé mình khuyên chân thành GX xài thì bạn chán la chắc loa ngoài khá nhỏ kiểu dáng xầu dày và thô
    Còn bạn mua người sử dụng thì nên fullbox nhé. và người sử dụng còn may đấy ng ta xài trước 4 5 tháng ko lỗi ng ta moi bạn lại nếu mua fullbox . lg g2 chỉ lỗi từ 3 tháng -5 tháng đầu sử dụng thôi bạn cứ yên tâm mà quốc em nó đi ko sao đâu

7. locmobile_cskh

locmobile_cskh Member

Nên bạn ạ, GX dùng ổn định, pin ok. Giá giờ cũng hợp lý hơn trước nhiều rồi đó bạn