Hỏi Cần tư vấn nơi mua LG Optimus G - GK uy tín ở HCM !

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi phongthancodoc, 12 Tháng mười hai 2013.

1. phongthancodoc

phongthancodoc New Member

Như tít, các bác tư vấn cho em với ạ :unsure: , lên voz + lgviet thì thấy gần đây hàng dựng nó nhiều quá nên em lo quá :cry: , tks mấy bác nhiều.

P/s: cho em xin địa chỉ cửa hàng hoặc bác nào uy tín trên đây cũng được ạ cho em yên tâm :D

2. chimmobile1991

chimmobile1991 Active Member

hiện giờ lg G với gK đang hết hàng nha bác,mai có hàng bác ghé thienminhmobile.vn nhé

3. jackkitom

jackkitom Active Member

4. chaukyo

chaukyo Active Member

Vinhthinhmobile, thienminhmobile, xtmobile.....chổ nào cũng được cứ ghé mua đi, mua Brandnew dùng cho nó sướng

5. phongthancodoc

anh em nào biết chỗ nào uy tín nữa cho mình xin nào, cần mấy bro có kinh nghiệm có uy tín ở đây lên tiếng cho an tâm ( tránh tình trạng seed, pr trá hình các kiểu ) :D

P/s: hiện tại mình nghe ae tư vấn 2 nơi là XTmobile, cellphones ....

6. jackkitom

jackkitom Active Member

Duyệt từ đầu topic đến bg, mấy chỗ bạn có nêu ý kiến, mình đều đã qua rồi.

XT để giá hơi cao, hàng thì test qua thấy ok ;)

Cellphones chơi mình 1 lần nên đến bây giờ vẫn cạch, mua Nexus 4 trong HCM, nói đợi hàng nhập từ HN vô, đặt cọc 500k, kêu đợi 3 ngày có hàng, đợi hơn 1 tuần gọi hỏi liên tục thì mới có máy, lên xem, brandnew mà seal màn bóc rồi, hỏi thì lúc đầu bảo chưa bóc, còn nguyên đó anh, sau chỉ vô nói chưa bóc seal sao dưới seal dính bụi, thì bảo là lột seal ra để kiểm tra màn hình (?!) Coi 3 4 con thì con nào cũng vậy, seal có dấu hiệu dán lại, 1 con thì bị tróc xi inox, brandnew (?!) chán quá lấy tiền cọc đi về, đặt hàng mua bên clickbuy ship vào luôn, rẻ được mấy trăm k còn đc tặng quà, còn nguyên seal hộp chứ nói gì đến seal máy.

Vinhthinhmobile thì là nơi đầu tiên mua mua điện thoại smartphone cho bản thân, đến bây giờ cũng mua được 3 4 em rồi, máy thì chất lượng rất ok, bảo hành đổi trả gì cũng tốt, còn có chế độ dùng thử 3 ngày, không thích trả máy lại hoàn tiền. Nên nếu là mình, có nhu cầu mình vẫn ghé sang Vinhthinh.

Vài dòng tư vấn cho bạn ;)

7. phongthancodoc

Cám ơn bạn nhé, tuần sau mình mới mua nên cứ thong thả, nghe thêm nhiều ý kiến của ae nữa cho chắc hehe :D

jackkitom thích bài này.