Cờ Líp "Đập Vỡ...2 củ sạc"

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi thienminhmobile, 12 Tháng mười 2013.

1. xuanduc89

xuanduc89 Member Staff Member

em ko biết nói sao chứ cái cục sạc dỏm của bác giống y như cục xạc của em đang dùng
    có 1 điều là:cục sạc nhà em được lấy ra từ máy fullbox,ku em bên hàn gửi về:(

2. thienminhmobile

thienminhmobile Well-Known Member

hihi, bác hiểu lầm rùi, m ko có nói tất cả sạc màu trắng là sạc dỏm, m chỉ lấy điển hình ra đó mà. Ngay cả hồi nãy có bác qua mua cục sạc màu trắng đó, bác đó có bỏ hình lên luôn. xét về nhiều khía cạnh. Và topic này m mở ra để giúp anh em hiểu thêm thôi đó mà, nên rất mong các bác đừng hiểu lầm ném đá vỡ đầu em tụi nghịp, hihi

xuanduc89 thích bài này.
  3. darin

darin Active Member

tui đã có cả 3 cục sạc.fake - zin linh kiện ̣,cũng là zin - và zin bóc máy và đã so sánh

-cục zin lkien ko tinh xảo bằng cục bóc máy.cổng cắm usb vẫn hơi lệch 1 ít.fake lắc kêu lọc cọc

-xài 1 time cả 2 cục đều toe cái phần này
    sac lg 1.2A zin chinh hang-700x700.jpg

time sạc của 2 cục gần như nhau.sạc full lte1 mất 1h55p .còn củ fake tui ko dám thử

4. darin

darin Active Member

giờ tui chỉ còn củ fake.ai thích tui cho free .củ zin lk đã theo su6 hàng anh thienminh.củ bóc đã theo con vu2

thienminhmobile thích bài này.