Cứu LU6200 của e với :( :( :(

Thảo luận trong 'Phòng khám LGViệt' bắt đầu bởi lkcvnn, 24 Tháng bảy 2013.

1. lkcvnn

lkcvnn New Member

Em xài mới được tầm 3tháng ,tự động loạn cảm ứng .Lúc đầu chỉ loạn khi sạc thui ,dạo sau này ,sau khi sạc 100%,rút sạc ,nó loạn suốt trong 1 tg ,sau đó hết,bây h lại bị lại :( :( :( Đọc mấy topic khác thấy qua bác chocon sửa ,nhưng e lại ở tphcm ,các bác bit địc chỉ uy tín nào ko ?giúp e với,chứ cứ loạn thế này hoài ,lúc gấp ráp,chỉ có nước muốn "đập máy" thui :( :( :( . Cho e hỏi : đến bảo hành lg chính hãng mua sạc có xài cho con này dc ko vậy ? Máy e xài sạc S3 và rom 4.0.4 tiếng việt ,up ở Di động việt ah . Tks mọi người nhìu :unsure::unsure::unsure:

2. singhle

singhle Member

gióng mình bạn ơi. đang tìm chổ sửa.bạn tìm đc chỉ mnihf với nha.mình cũng hcm

3. lkcvnn

lkcvnn New Member

4. quangvny

quangvny Active Member

Kdz up lại rom khác xem sao nào

Gửi từ LG-LU6200 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

5. mrlinh00

mrlinh00 Active Member

Bạn liều cùng mình quá rồi, thay sạc đi nhé, làm theo cách của ProReturn xem thế nào nhéhttp://www.tinhte.vn/threads/danh-gia-lg-optimus-l3-e400.1229458/page-412#post-30762090p/s. Cái này mình nghĩ là cho cả màn hình nhiễm từ cho nó kích hoạt lại những điểm chưa chết hẳn, và trung hòa tất cả điện tích dư, phán chung chung nó thế. Nhưng tớ nghĩ nó dễ hiểu hơn. Và tớ hiểu là như thế:D

Nguyễn Thế Hùng thích bài này.