Cửa hàng bán LG G F180 uy tín tại Hải Phòng

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi Mr.Killer, 27 Tháng sáu 2014.

1. Mr.Killer

Mr.Killer New Member

như tiêu đề. ae nào ở hải phòng tư vấn mình cái, tìm mãi mà ko biết tin tưởng cửa hàng nào.
    đang tính lên hà nội mua, tiện cho hỏi vegastore.vn có uy tín không các bác. thấy giá cũng được, không biết máy móc thế nào.
    thank ae

2. vinhvumobile

vinhvumobile Active Member

Bác có thể tham khảo hình thức mua hàng online. Kiểm tra thanh toán khi nhận hàng bên mình đang triển khai rất đảm bảo nhé

vinhvumobile - Bring technology to everyone

3. phimong

phimong Member

Cần dẹp bỏ ngay ý tưởng lên tận HN để mua 1 chiếc máy đt. Hải phòng mình đâu có thiếu nơi bán hả bạn. Mắt thấy tay sờ còn chưa ăn ai chứ lại còn mua online. Địa chỉ uy tín mình ko nắm rõ nhưng ở chỗ ĐẠI HỌC DÂN LẬP giá rẻ nhueng chất lượng ko ngon cần loại trừ địa chỉ này. 100% nơi bán máy xách tay đều khẳng định là hàng nhập nguyên chiếc từ Hàn quốc nhưng đó chỉ là mồm nói ko thể tin. Cứ nơi nào chế độ bảo hành tốt giá cả mềm mại xem máy thấy ko lỗi lầm gì là xúc tiền nào của lấy

Mr.Killer thích bài này.
  4. yubelmeo

yubelmeo New Member

DHDL có 2 chỗ bán mà bạn , bạn bảo chỗ nào hay cả 2 . Ko nhầm thì 1 chỗ là 24 DL , 1 chỗ là 76 DL . Bạn từng mua đt ở đâu , chất lượng sao để ae ngâm cứu :D

5. phimong

phimong Member

vậy à có hai quán sao, năm ngoái mình có đi mua Lu6200 giúp bạn. đến DHDL vào đó mình ko nhớ là địa chỉ nào trong số hai địa chỉ bạn vừa nêu, chủ quán mang ra 3 chiếc Lu6200 mình xem cả 3 chiếc thấy điểm chung là màn hình khi chưa bật máy để nghiêng có màu ánh tím, thứ hai là tháo pin ra thì nhìn tem ( tem thông tin máy) nhăn nhúm có dấu hiệu dán lại rõ ràng. và mình đã trả lại ngay ko mua. comment của mình ở đây ko phải là dìm hàng mà là bản thân mình thấy vậy trên 3 con máy đó. mình ko dám vơ đũa cả nắm mà mình chỉ nói tới 3 con máy mình đã xem. Nên mình có lời như vậy. bản thân mình dùng Lu6200 cũng khá lâu nên mình thấy máy như vậy là ko đc. thấy ko tin tưởng.

6. vudinhduan

vudinhduan New Member

ban thu qua tungonstore.com xem nao. Minh thay o do cung rat ok. Minh dung dt ko viet co dau duoc.

7. XTmobile

XTmobile Active Member

vô sài gòn thì ghé XTmobile chơi nhé bác ;)

8. Mr Hòa

Mr Hòa Member

Hóng :v. ghé qua nhà e e sẽ dẫn bác đi mua :D

9. Mr Hòa

Mr Hòa Member

217 đà nẵng mà quất cho rẻ thôi. :D. chất lượng ok là ngon r

10. Anhh Dũngg

Anhh Dũngg New Member

ghê cái ông ở 278 TNH lắm -_-. còn vinhvu ơ hà nội nghe đồn có tiếng r. mua ở hải phòng thì nên qua cái chỗ mà bác hòa ơ trên mà mua. mua ở đấy giá nó mềm hơn chỗ khác, nhân viên cũng nhiệt tình, ko thái độ như chỗ ông thọ.