Cac Bạn có ai mua bên Bach khoa Computer chưa nhỉ

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi trovephoxua, 7 Tháng mười hai 2013.

1. trovephoxua

trovephoxua Member

Tình cờ hôm nay Mình thấy bên Bach khoa Computer ( www.bkc.vn ) Bán điện thoại nội địa hàn quốc . Không biết có Bạn nào đã mua bên này chưa nhỉ . Cho mình xin cái nhận xét với .

2. bibo2710

bibo2710 Active Member

bkc cũng lấy của mấy cửa hàng thôi bác ... cũng chẳng đảm bảo hàng họ gì nhiều đâu nhưng giá lại đắt hơn ... bác xem cửa hàng trên diễn đàn rồi tìm hiểu sự uy tín của cửa hàng đó + so sánh giá cả ... nếu vừa túi tiền + niềm tin thì xúc thôi :D

p/s: theo mình nghĩ là z :p

3. trovephoxua

trovephoxua Member

bibo2710 Mình có xem các cửa hàng uy tính trên dien dan .Nhưng toàn thấy ở bên Hà Nội . Còn mình đang ở Sài Gòn . Chưa kiếm được cửa hàng mua bạn à

4. bibo2710

bibo2710 Active Member

đó là bình chọn thôi bác ... bác dạo qua phần rao vặt xem cửa hàng nào ưng ý thì lên hỏi ý kiên ae hoặc search gg xem có dính j chưa :)

5. luutuanthanh

luutuanthanh Member

Mình khuyến cáo là bác đừng dây vào bọn bách khoa computer, tụi nó làm ăn lương lẹo lắm, ngay cả mình ngày trước mua con LG-P500 của nó này hàng chính hảng nó bán mắc bà cố đã vậy còn bị luộc hết đồ nữa chứ..... bực lắm nhưng lỡ rồi h mình lên đây cmt đễ tránh ng khác bị như mình.

6. Vn.ChemGio

Vn.ChemGio Mỗi ngày banned vài em-_-!

:laugh: trước có mua 1 con Bmorn V13 của bên đấy
    Dùng khá ổn
    nhưng được 6 tháng chán nên bán :laugh: