Camera của lg g co tiếng kêu lạ

Thảo luận trong 'LG Optimus G' bắt đầu bởi twins_tn, 28 Tháng tám 2013.

1. zrongtudo

zrongtudo Active Member

Đập nhiều vô rồi đi thay camera.xài là dx cần gì phải hoàn hảo hết mà mấy bác cứ lo mấy vụ đó.

Sent from my LG-F180 using Tapatalk

2. TyPhuNgheo

TyPhuNgheo New Member

Đúng đó, kêu lẽ ra không hỏng mà hỏng do đập nhiêu thì chít:laugh:, của bền tại ngươi, các bác dùng giữ gìn chắc hổng sao.

3. tiendong_md

tiendong_md New Member

Mình thì chưa dùng cái máy nào nó kêu vậy cả, đảm bảo k phải do rung, vì tiếng kêu đó độc lập với tiếng rung của đt khi mình thử cho máy rung. Điều mình băn khoăn là có người thì k bị vậy, mình vẫn nghĩ máy bị lỗi, nếu biết bài này sớm chắc mình k mua G rùi. Chẳng tự an ủng vì lý do các bạn giải thích nhưng đc cái nhiều người bị vậy nên cũng đỡ tủi thân. Nhiều khi bực mình lắm khi đặt đt xuống bàn, nghe như đồ hàng mã, cứ như kiểu cái gì bên trong bị long ra ý, nói thật sau này mình k bao giờ mua hàng sách tay.

zrongtudo thích bài này.
  4. hoangton

hoangton Active Member

Kệ cha nó.dùng ko sao là đc mà,chú ý nghe mới nghe thấy,ko thì chẳng nghe thấy j

5. zrongtudo

zrongtudo Active Member

Tháo ra xem nó lỏng cái gì mua keo chêm vào bạn ơi. Nhiều khi nó lỏng định vị cái camera đó. Ra tiệm dt ngta sửa cho. Để lâu hư camera thì sao. Xách tay test phải kỉ chứ đâu pai xách tay nao cung ngon.

6. TyPhuNgheo

TyPhuNgheo New Member

Mấy bác đừng có dại dột nghịch ngợm nha, nên lắng nghe thêm xem như nào. nếu là lỗi mặc định hoặc "kiểu nó phải thế" thì ok, còn con lỗi, con không, anh em xông lên đập chít máy thằng thương gia tà lưa mình mua máy đểu.:cool:

zrongtudo thích bài này.
  7. tiendong_md

tiendong_md New Member

Quá chuẩn, mấy thằng thương gia làm ăn rất vớ vẩn, mình mua ở clickbuy mà thấy k ưng ý tí nào, thực tế có khuyễn mại cái ốp lưng thì bảo không khuyến mại, rùi mình nói k mua thì lại nói có khuyện mãi, hỏi tư vấn thì trối đẩy là k máy nào nó kêu như thế, nói vậy thì cái của mình là hàng lởm ah. Tóm lại là k nên nghe mấy thằng thương gia, bọn clickbuy, chúng nó bán hàng chắc nhìn mặt mình gà nên bỏ máy lởm ra lừa, hôm ý mua lúc trưa nên cũng muốn lấy cho xong, sau khi mua thì đi công tác trong khi dùng phát hiện ra, đến khi về HN thì đã quá 10 bảo hành đầu rùi nên mình k muốn bổ máy nữa, đợt ý k bận thì đừng hỏi.

8. hoa94

hoa94 Member

Optim
    Optimus g con nào cũg vậy bạn ạ.mới đầu mìh cũg nghĩ mây bị j nhưg thấy máy mấy thằg bạn mìh cũg thế nên an tâm

TyPhuNgheo thích bài này.