Hỏi Chế độ chụp toàn cảnh

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi vuduyhong, 3 Tháng hai 2015.

1. vuduyhong

vuduyhong Active Member

Anh em cho mình hỏi chút .
    Thứ nhất :
    Tầm 1 năm rưỡi hay 2 năm trước ,mình nhớ ở rom sling hay gì ấy có chế độ chụp toàn cảnh rồi . Sau khi chụp nhiều bức ghép với nhau và hoàn thành rồi thì có chức năng xem ảnh đó riêng . Kiểu như ở rom minimal 2.0 fix hiện tại mình dùng thì nó đyơcj gọi là : VR phối cảnh . Nhưng cái chính là ở VR phối cảnh này khi chụp xong ,ảnh lại được trình chiếu trên dạng ảnh phẳng jpg . Còn cái mà mình nhắc đến nó có dạng trình chiếu dạng toàn cảnh ,tức là mình di ngón tay ảnh được trình chiếu như mình đang đứng ở trung tâm và xoay đầu nhìn trái ,phải ,trên ,dưới ... anh em nào nhớ cho mình xin cái ứng dụng camera đó . Hôm bữa làm chuyến phượt Sài Gòn - Quảng Ninh ,cứ đinh ninh là máy có chế độ này rồi ,lúc chụp xong chán luôn .Buồn ,bao nhiêu là cảnh đẹp :(
    Cái thứ 2 :
    Buồn buồn lôi đống đồ cũ ra có em LG GC900 còn lung linh ,nhưng pin em này thì chán lắm nên mới đóng hòm ẻm . Nhà thì không nối mạng ,tại cái cây máy tính cũng lâu lắm ko sờ tới . Giờ mới lôi nó ra gắn vào cái tivi 50 inch cho nó thành sờ mát luôn . Muốn hỏi anh em là có cách nào để cái Lg gc900 ấy bắt wifi và chia sẻ mạng cho pc ko ? Tại vì cài cái pcsuite rồi nhưng nó chỉ cho chia sẻ mạng của sim chứ ko thấy chia sẻ từ mạng wifi . Cảm ơn anh em trước :)

Gửi từ LG-F160L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Last edited: 3 Tháng hai 2015
  2. vuduyhong

vuduyhong Active Member

Up :(

Gửi từ LG-F160L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

3. haohoa0912

haohoa0912 Member

Đọc thấy mệt mà không hiểu

4. ngulongmc

ngulongmc Member

1:em nghĩ app này có thể "Tạm" dùng được theo nhu cầu của bác :D
    http://appvn.com/android/details?id=com.moblynx.camerajbplus
    2:Em chịu :v

vuduyhong thích bài này.
  5. kalmarv

kalmarv Active Member

Bắt wifi mà lại chia sẻ được mạng thì chưa có điện thoại nào làm được bạn ạ, theo ngu ý của mình là như vậy, hóng các bác khác ạ

vuduyhong thích bài này.