chỉ mình nơi sửa chửa lg g2 uy tín ở tphcm

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi ctlong, 1 Tháng bảy 2015.

1. ctlong

ctlong New Member

tình hình là con lg g2 d800 của mình bị lệt cảm ứng ở giữa màn hình định đem đi sửa mà ko biết có chổ nào uy tín ko , các bác biết chỉ dùm em với thanks :D , e có đem qua chiemtai người ta bảo bị hư cảm ứng xong rồi người ta nhìn nhìn bảo màn hình bị vàng ở viền mà mình nhìn kĩ rồi mà ko thấy vàng :v nên tạm thời chưa đem đi sửa , bác nào biết còn chỗ nào uy tín chỉ dùm mình với

2. quynguyen

quynguyen Active Member

nếu còn xài tốt thì để xài, thay cảm ứng dùng được 3-4 tháng lại chia tay :notworthy:

3. ctlong

ctlong New Member

nó bị liệt cảm ứng ở giữa màn hình , phím số 4 , 5 , 6 bấm không dc , với lại lâu lâu còn bị loạn cảm ứng nữa bác ơi

4. quynguyen

quynguyen Active Member

vậy thì thay thôi, tầm 600k-700k tùy chổ bạn. Tham khảo Thành Trung xem sao bạn, giá thay hơi đắt mà thấy có BH 1 tháng, con nhưng chổ kia cầm máy về là hết trách nhiệm :D

5. toannguyen

toannguyen Member

em cũng bị như bác ,thay cảm ứng bên saigonso xong 3 tháng hư ,qua mobilecare chơi nguyên bộ màn và cảm ứng luôn 3 tháng liệt ở giữa màn ,đt của thằng em trai cho nên thay dễ sử dụng (tình cảm mà) ,giờ ko lẽ 3 tháng nó die kiểu này chắc chết !