Hỏi Chọn G3A hay GX hay Nexus 5 hay Galaxy J

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi bblackbb, 8 Tháng năm 2015.

1. bblackbb

bblackbb New Member

Tình hình là em muốn đổi đt và đang khá phân vân giữa các máy trên, cấu hình thì em thấy OK hết ròi, hơn nhau không đáng kể và em thấy cũng ko quan trọng, quan trọng nhất là em muốn biết cảm nhận và so sánh (nhất là về pin) của các bác đã xài qua các loại máy trên.
    Em sử dụng điện thoại chủ yếu xem youtube, nghe nhạc (khoảng 1,2 tiếng) vs fb thì nhiều và chơi game ít (15-30p) ->rom ko cần qúa nhiều, em xài android thì thường 1.5 -> 2 tháng em thay rom hay reset 1 lần.
    Tình hình là em đang khá nghiêng về G3A, nếu bác nào đang xài G3A thì cho em hỏi máy này lên Lollipop 5.0, 5.1 được không nhỉ?

rubik23051 thích bài này.
  2. trinhbaphap

trinhbaphap Active Member

1vote cho G3A. Nó gần như G2+ ấy. Thiết kế ngon hơn. Đúng tiêu chí con này ít rom cực, nhưng chưa thấy ai báo lỗi. hàng 2nd 4tr nhé. Thằng em nó vừa mua ở sài gòn. Có bản update v20 rồi, dự v20 trên con này chính là 5.0 vì lúc xuất bản là v10 4.4.2 mà.

bblackbb thích bài này.
  3. bblackbb

bblackbb New Member

cám ơn anh, anh có thể hỏi em của anh mua cửa hàng nào không ạ? em cũng sài gòn, đang chờ một bác nhập về mà lâu ghê không biết chừng nào có
    còn cái v20 thì đúng là rom 5.0, em thấy bên G2 có rom L nó nói mượn của G3A port wa mà,
    không biết bác @hoangnova có dự định lên L cho em này không chứ G2 mượn xài ròi mà G3A chính chủ không xài được hơi uổng

4. trinhbaphap

nó mua lại của 1 ông bên nhattao thôi. con này hiếm hàng. nên bạn chịu khó chờ người ta nhập về. hoặc lên nhattao xem ai có thì mua.

bblackbb thích bài này.
  5. rubik23051

rubik23051 Active Member

bên cửa hàng mình đang có g3a fullbox like new đây bạn . hàng nguyên bản Hàn , ko phải dạng NOT FOR SALE như những nơi khác. check imei ra đầy đủ ngày tháng.Shop mình được a e tinhte tin tưởng , bảo hành phần cứng cả màn hình . phím cứng vĩnh viễn , mời bác ghé tham khảo

bblackbb thích bài này.
  6. daihannguyen

daihannguyen Active Member

Cửa hàng bác ở đâu.

Gửi từ LG-F310L của tôi

7. trinhbaphap

Trích dẫn từ nhattao của bác ấy này

rubik23051 thích bài này.
  8. rubik23051

rubik23051 Active Member

Bác xem chi tiết tain RubikMobile.com hoặc fb.com/RubikMobile