Cho em hỏi về sự ổn định của LG G2 F320 của Hàn

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi yuduy, 9 Tháng năm 2014.

1. yuduy

yuduy Member

Em đang rất máu mua G2 nhưng đang phân vân giữa bản quốc tế và bản HQ.
    - Bản QT hơn ở pin trâu hơn và ổn định hơn, nhiều ROM để vọc.
    - Bản HQ hơn ở khả năng hỗ trợ thẻ nhớ.
    Nếu bản QT mà hỗ trợ thẻ nhớ thì em quất QT rồi, chỉ vì không hỗ trợ thẻ nhớ nên em mới phải lăn tăn mua bản HQ. Có điều em ngại bản HQ là sợ không ổn định vì phải up rom, fix lỗi đủ thứ. Trước đây em cũng dùng LTE2 trong gần 1 năm nên em biết máy Hàn hay bị lỗi lặt vặt lắm. Suốt ngày phải fix. Mà giờ em đi công tác liên tục, không có thời gian vọc vạch fix lỗi như ngày xưa nên rất đề cao tính ổn định. Gì chứ đang ngoài công trường cần liên lạc liên tục mà thỉnh thoảng cứ mất sóng, mất 3G hay đang thoại thì mất tiếng đủ thứ thì chắc em ném điện thoại xuống bánh lu quá :(
    Túm cái váy lại là em muốn hỏi các bác là con F320 này giờ đã có ROM ngon lành dùng ổn định như bản QT chưa ạ? Chỉ mong có rồi để em quất nó luôn.

2. prokepkep

prokepkep Member

mua bản HQ đi bạn, sẽ ko hối hận đâu. 2 pin, thẻ nhớ dùng rất tiện, hiện đã có nhiều rom xài ổn định rồi :)

3. Ku Nam

Ku Nam Active Member

Ông chủ pic nói thế thì mua hẵn cái máy chính hãng nào đó mà dùng. Tôi dùng từ thời LU6200 giá cao ngất ngưỡng tới G2 mà có lỗi lầm gì đâu. Tôi làm phóng viên đi còn tất tã hơn cả ông, vùng sâu, vùng xa, biên giới, hải đảo gì cũng đều trông vào sóng 3G của em nó là chính đó. Nghe gọi thì vô tư, khoái nhất vụ pin trâu với ghi âm cuộc gọi mặc định, rất tiện. Chưa kể cam G2 hoàn toàn có thể thay thế máy ảnh dòng compact thông dụng:D

4. yuduy

yuduy Member

Cảm ơn 2 bác. Để bữa nào được về phố em nhặt 1 em F320 coi sao :D
    Mà giờ F320 bản ROM nào ổn nhất về khoản sóng sánh các bác nhỉ, để lúc mua em bảo CH cài luôn.

5. mr.Ju

mr.Ju New Member

Em đang xài F320k,dùng rom lamhoang 6.4 ok con dê bác.

6. prokepkep

prokepkep Member

VDT 13 full xài cũng ok đó bạn :)