cho em hỏi vấn đề optimus g sản xuất năm 2012 và 2013?

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi ngọc phạm, 8 Tháng một 2014.

1. ngọc phạm

ngọc phạm Member

Em đọc qua nhiều top thấy bảo lô hàng 2013 có % loạn cảm ứng cao so với lô 2012 phải kô ạ? Cho em hỏi thêm luôn,khi em cắm sạc và giữ icon ssắp xếp lại thì thấy nó rung nhẹ.liệu có phải loạn cảm ứng kô ạ.Em dùng sạc lg 1,2a + cáp samsung :D (kô rõ là cáp đểu hay xịn ^^) các bác giúp em!!!

2. AC_Khanh01

AC_Khanh01 Active Member

Tỷ lệ hỏng cảm ứng không liên quan đến năm sản xuất đâu :D LG họ có bộ phận sản xuất màn hình riêng, và họ sản xuất 1 lần cả triệu chiếc cho đợt hàng.

Cái vụ giữ thì rung nhẹ thì không sao đâu, đó là tính năng bình thường thôi :D

Còn dùng cáp nhái cũng chẳng ảnh hưởng gì, chỉ cần sạc chính hãng là được :D nếu không chắc chắn về nguồn gốc thì ra trung tâm LG mua 1 bộ có 170k thôi :D hotline 1800.1503

3. ngọc phạm

ngọc phạm Member

Hề hề thank bác nhé.hum em thấy bác nào bảo lô hàng 2013 100% lỗi cảm ứng.bán tín bán nghi giật thon thót :laugh:

4. Nhocjimmy

Nhocjimmy Active Member

Dám khẳng định 100% thì người đó là thánh cmnr:D

5. ngọc phạm

ngọc phạm Member

Ơ thật mà.ở trong top nào đợt lâu lâu em đọc trong lgviet đó bác.lúc đó em mới mua máy nên chiuh khó chạy lùn tung khắp lgviet hóng lắm :D