Hỏi Cho em xin bản rom stock cho LTE 2 bản L

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi minion14, 31 Tháng tám 2013.

1. minion14

minion14 Member

em dùng lte 2 bản L. đã up 1 bản rom stock fix lỗi rồi mà bị mất cái mở khóa bong bóng, icon tròn tròn giống optimus G với lại ko thấy cái xoay màn hình ở menu, trong khi lúc chưa up lại còn đang dùng bản rom gốc của hàn quốc thì vẫn có 2 cái đó, có bác nào có bản rom gốc y như bản gốc của hàn mà fix lỗi hết rồi ko ? có root xóa bớt app Hàn, có tiếng việt lun thì cho em xin. e cám ơn rất nhiều:p

2. minion14

minion14 Member

ai giúp e với, mỗi lần reset lại là máy tự chỉnh độ sáng màn hình về 100%, thêm cái bàn phím chỉ có bàn phím mặc định LG thôi, muốn chỉnh viết tiếng việt ko bít sao chỉnh ?

3. blueberry

blueberry User manager

Box lte2 có 2 theard dẫn link đến rom stock rồi mà bạn, mình không trích lại link, bạn vào đọc nhé.
    Bàn phím của LG không có gõ được telex, bạn muốn viết dấu phải chỉnh tiếng Việt rồi gõ bằng cách giữ vào chữ, ví dụ viết "ấ" thì giữ vào chữ a. Muốn gõ telex thì tìm mấy bộ gõ ở chữ ký mình.

minion14 thích bài này.
  4. Tuấn To Tướng

Tuấn To Tướng New Member

bạn vào Cài đặt > Màn hình chính > tích vào cuộn màn hình. còn mở khoá bong bóng thì vào cài đặt > khoá màn hình> hiệu ứng màn hình...

5. minion14

minion14 Member

thêm cái nữa là sao trong phần cài đặt chỉ cóphần chọn 3G/4G thôi vậy bác ? ko có chọn 2G. máy bản K có chọn đc ko bác ?

6. minion14

minion14 Member

ko có cái bong bóng bạn ơi :(. mình thấy nó ra 1 kiểu 1 giống mặc định của 4.1 thôi à ( cái vòng tròn 1 bên chụp hình 1 bên ổ khóa á )