Cho mình khảo sát dây sạc và sạc theo lô của LG G2 Docomo!!!

Thảo luận trong 'LG G2 Nhật Bản - G2 Docomo, G2 Isai' bắt đầu bởi pid bùi, 21 Tháng bảy 2014.

1. pid bùi

pid bùi New Member

Mình để dành mãi mới mua được con Docomo nên mình cũng hơi chăm chút cho em nó. Mình có vài thắc mắc mong anh em tư vấn tận tình dùm mình nhé ^^! .
    Nghe nhiều bạn bảo dây sạc và sạc mà shop tặng kèm thường không đảm bảo chất lượng , có bạn nào vẫn đang dùng hàng tặng như vậy mà con Docomo vẫn ngon lành không?
    Sạc bằng dock là đảm bảo 100% ?
    Muốn mua sạc và dây sạc chính hãng thì lại trung tâm bảo hành LG mua? Mình ở Cần Thơ, có biết được mỗi chỗ bảo hành LG thôi.
    Cảm ơn anh em trước. ^^!

2. zongsheng

zongsheng Member

mình mua gói bh nguồn màn hình r`.Hình như cục sạc mình là lô mà cũng chẳng quan tâm.Sạc màu trắng mà chân dẹt ==! người ta toàn chân tròn

pid bùi thích bài này.
  3. Gio4Mua

Gio4Mua Member

Mình mua máy thì tặng sạc màu đen, cáp thì nhìn rất khủng có chữ docomo, củ sạc thì LG hàn quốc thì phải thấy bảo sạc zin

4. DUYGIANG_MOBILE

DUYGIANG_MOBILE Well-Known Member

sạc zin là ok rồi bác

5. dangxh214

dangxh214 New Member

Mình cũng mới mua em này,sạc lô chân dẹt,cáp lô thế là cất nó vào box luôn, em đang dùng tạm sạc iphone mấy hôm nữa em đi mua sạc ở TTBH LG 120k thì phải,cáp thì lấy của máy LG, SS hay Nokia cũng được miễn là hàng chính hãng.
    G2 dùng sạc cáp lô dễ bị hỏng pin và màn hình lắm.