Chương trình bảo dưỡng miền phí điều hòa trước khi vào hè

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi hung6061, 26 Tháng ba 2015.

1. hung6061

hung6061 Member

Em muốn chia sẻ thông tin cho bác nào đang dùng điều hòa LG như em thì nhanh nhanh đăng ký chương trình bảo dưỡng vệ sinh điều hòa miễn phí từ hãng nhé. Tiết kiệm được kha khá đó.

2. hoandieu

hoandieu Member

Là sao bác ơi, nhà em cũng đang dùng 2 chiếc máy lạnh LG, một mới một rất cũ nhưng hình như đều hết bảo hành thì phải, có được miễn phí hem bác?

3. nhatphong12

nhatphong12 Member

Điều hòa hết bảo hành mới cũ gì cũng miễn phí hết nhen bác, miễn là máy của bác có chữ LG in trên đó… keke.

4. hoangyen

hoangyen Member

Trời, máy hết bảo hành vẫn được vệ sinh miễn phí à? biết vậy lúc trước không mua cái của pana, tính từ lúc mua tới giờ tiền vệ sinh thay ga cho máy tốn quá trời rùi. Lần sau rút kinh nghiệm.

5. hoandieu

hoandieu Member

HIhii thế thì giờ đỗi máy đi Bác , mua LG để dc tham gia dv này về sau, năm nào cũng to chuc thi phải

6. nani89

nani89 Active Member

Nhà em cũng đang dùng một cái máy lạnh LG 1 ngựa hết bảo hành, lâu rồi cũng chưa vệ sinh, đăng ký sao vậy mấy bác?

7. nhatphong12

nhatphong12 Member

Bạn vào website của LG xem thông tin nhé, hoặc gọi bên tổng đài 1800.1503 để đăng kí cho nhanh cũng được. Hạn chót đăng kí 30/3 này nha.

8. hoandieu

hoandieu Member

Xác nhận với mọi người, cái máy lạnh nhà mình vừa được làm mới xong. Không hối tiếc khi mua máy lạnh của LG khi được chăm sóc hậu mãi tốt như vầy. Thợ từ chính hãng xuống vệ sinh thấy chuyên nghiệp yên tâm hơn hẳn mấy bác thợ bên ngoài nhiều, nói chung là không có gì phải phàn nàn. Bác nào đang xài máy lạnh LG thì đăng kí ngay đi.

9. nhatphong12

nhatphong12 Member

2 cái điều hòa LG nhà em cũng vừa được vệ sinh miễn phí xong, chạy êm và mát hơn hẳn. Không tốn đồng nào dù hàng hết bảo hành, nhân viên không vòi và cũng không dám nhận tiền bồi dưỡng luôn… quá good

10. hoangyen

hoangyen Member

Có thay gas miễn phí luôn không mọi người, nhà mình cũng đang dùng một cái máy lạnh LG nhưng kêu thợ bên ngoài kiểm tra nói sắp hết gas, báo giá thay gas mắc quá nên chưa thay, mở nhiệt độ số nhỏ nhất cũng chẳng thấy lạnh gì cả.

11. nhatphong12

nhatphong12 Member

Thay gas k co mien phi Bác, chỉ hỗ trợ chi phí thay gas, giá rẻ và chất lượng hơn mấy dv ben ngoài thui