Chuyển ứng dụng sang thẻ SD

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi Minh Tân LTE2, 16 Tháng sáu 2014.

1. Minh Tân LTE2

Minh Tân LTE2 New Member

Em cần các anh chị chỉ em cách chuyển ứng dụng trong bộ nhớ trong sang thẻ nhớ hồi đó em sài Hkphone thì trong Cài đặt->Ứng dụng->bấm vào app thì có mục chuyển dữ liệu sang thẻ nhớ hoặc ngược lại nhưng bên LTE 2 thì k có chỗ đó em đang sài Rom minimal v2.1 xin các anh chị chỉ em giúp:cry::cry::cry::cry::cry:

2. lamdoba93

lamdoba93 Well-Known Member

ko hỗ trợ

3. Minh Tân LTE2

Minh Tân LTE2 New Member

thế mình còn cách nào k anh chứ sài như thế thì giống như không hỗ trợ thẻ nhớ :cry::cry::cry::cry::cry:

4. kenshin854

kenshin854 Active Member

Dùng folder mount nhé, Chuyển dc data game sang thẻ nhớ, còn app thì không biết. Nhưng bộ nhớ trong của LTE2 là 16gb nên chắc chỉ cần chuyển data game thôi, chứ app thì đâu có cái nào nặng đâu.

5. Minh Tân LTE2

Minh Tân LTE2 New Member

vâng chuyển data bằng cách đó thì vào game không đc em đã thử :cry::cry::cry::cry: tại em tải nhiều game nặng quá nên muốn chuyển qua thẻ nhớ cho tải đc nữa

6. kenshin854

kenshin854 Active Member

Sao lại không dc, xem kỹ lại folder chuyển xem. Trước khi chơi thì nhớ bật cái folder mount lên, tick vào hình cái ghim cho nó chuyển sang màu xanh rồi vào chơi bình thường. Xem kỹ lại đi bạn.

7. Minh Tân LTE2

Minh Tân LTE2 New Member

[quoạn="kenshin854, post: 580375, member: 11407"]Sao lại không dc, xem kỹ lại folder chuyển xem. Trước khi chơi thì nhớ bật cái folder mount lên, tick vào hình cái ghim cho nó chuyển sang màu xanh rồi vào chơi bình thường. Xem kỹ lại đi bạn.[/quote]
    Tks anh em đã làm đc rồi cảm ơn anh rất nhìu:D