Toàn Quốc Clickbuy||LG G2 docomo 6.350k, tặng quà trị giá 600.000đ

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi clickbuy.com.vn, 19 Tháng chín 2013.

1. vananuan

vananuan Well-Known Member

Thế nào gọi là phá ?
    Để cho kẻ lừa gạt tự do gạt người là không phá sao ?
    Thấy 1 thằng ăn cướp trắng trợn tiền của người khác rồi đi tố giác gọi là phá sao ?
    =========
    Thấy clickbuy lừa gạt bán hàng zỏm rồi đi tố giác gọi là phá sao ?

2. clickbuy.com.vn

clickbuy.com.vn Active Member

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

3. clickbuy.com.vn

Nếu bạn đã đăng ký mua hàng giảm giá bên mình mà chưa được liên lạc lại thì bạn cứ bình tĩnh và hết sực thông cảm.
    Vì số lượng người đăng ký mua hàng giá gốc đợt này đông hơn dụ kiến nên bên mình chưa chủ động liện lạc tới toàn bộ khách hàng được !
    Bạn thu xếp thời gian ghé qua công ty mình bên 111 Trần Đăng Ninh hoặc 209 Xã Đàn để check hàng mình đã đặt nha !
    Bạn yên tâm nếu bạn đã đăng ký thì bên mình đã lưu thồn tin của bạn và bạn sẽ dc hưởng khuyến maih mua hàng giá gốc như những gì bên mình quảng cáo !
    Rất mong được đón tiếp bạn !
    Thân !

4. clickbuy.com.vn

Thanks bạn và cả bạn của bạn đã tin dùng và ủng hộ Clickbuy.
    Bên mình là công ty kinh doanh nên bên mình rất trú trọng vào mục tiêu chính Chất lượng -> Uy Tín -> Số lượng khách hàng -> Doanh thu.
    Và trong 1 guồng quay như thế bên công ty mình rất cần sự tin tưởng và ủng hộ của những khách hàng như bạn, vì vậy bên mình luôn dành thời gian để chăm sóc và tư vấn khách hàng, chứ bên mình không trú trọng cũng như hầu hết không dành thời gian để giải quyết những việc ngoài lề của những người không liên quan !
    Vì đây là forum mở nên họ có thể tự nhiên dùng lời lẽ này nọ theo mục đích riêng của họ , nhưng thực sự bên mình không quan tâm việc đó lắm !
    Giống như kiểu bạn đang đi khi có việc gấp mà nhìn thấy "Cọng Rác" trên đường thì bạn sẽ "Phớt Lờ" nó đi vì bạn còn quá nhiều việc phải lo và phải tiết kiệm thời gian !
    Mình nói vậy chắc bạn hiểu và bạn cũng không cần bức xúc thay cho bên mình làm gì !
    Thanks bạn và bạn của bạn 1 lần nữa !
    Thân !

5. vanhoabqlda

vanhoabqlda Member

Mình cũng tin tưởng và mới mua G2 bên bạn.
    Nếu bên bạn nhiệt tình về chỗ chăm sóc khách hàng thì vụ kia k lớn thê. rút kinh nghiệm.
    Có nhiều người gọi đến hỏi mà họ k biết thì bên bác hướng dẫn xíu là ok. đôi lúc bên bạn cũng bận, nhưng kinh doanh phải chấp nhận thôi bạn à.

6. clickbuy.com.vn

Thanks bạn đã góp ý xây dựng cho Clickbuy!
    Chúc bạn vui vẻ với G2 nha !
    Thân !

7. vanhoabqlda

vanhoabqlda Member

Mong sao đc G2 ngon và k phải gửi ra chỗ bạn. chúc cửa hàng thành công.
    Khó khăn phải vượt qua để khẳng định thương hiệu thì sẽ uy tín hơn nhiều

8. clickbuy.com.vn

Thanks bạn !
    Nhất định thế rồi !
    Thân !

9. mrduck88

mrduck88 Active Member

Ủng hộ clb cái, than phiền của khách hàng thì cửa hàng nào cũng có, quan trọng là thái độ của cửa hàng xử lý những trường hợp đó thế nào. Không biết bác kia làm ở cửa hàng nào hay có thù hằn gì cá nhân mà nhiều thời gian đi ''bới'' vậy

10. vananuan

Thái độ rất là tốt : bán sạc lởm rồi kêu tự đi mua sạc samsung về dùng cho LG .
    vậy cái cam kết 400% chỉ là nói chơi cho vui thôi sao !
    ===================
    Đợi tới lúc bác bị dính trấu đi rồi hãy gặm nhấm sẽ rất phê .

11. clickbuy.com.vn

Thanks bác !
    Nhân tiện gửi đến bác chương trình "Tuần lễ vàng" bên em có giảm giá từ 500 - 1tr trên mỗi sản phẩm !
    Bác ghé http://lgviet.com/forum/threads/tua...00k-1-000-000-nhanh-tay-so-luong-co-han.3730/
    Rất mong bác quan tâm !
    Thân !

12. mrduck88

mrduck88 Active Member

Mình mua hàng ở đây r và thấy cũng tốt. Phần sạc thì máy cũ k có sạc xịn là bt, và vụ hỏng cảm ứng 100% do sạc cũng k chắc chắn, đương nhiên có sạc xịn tốt hơn, dùng sạc samsung xịn chưa chắc đã loạn cảm ứng. Và thêm nữa là có chế độ bảo hành, dùng hàng cũ mà đòi chế độ như mới thực khó
    Bác có rất nhiều đóng góp, mình like nhiệt tình nhưng vụ này thấy bác hơi bị thái quá, cửa hàng nào cũng có phản ánh không tốt kể cả bác lộc. Mình đã mua hàng và vẫn rất tin tưởng vào clib với bên bác lộc

13. vananuan

Mình sẽ trao đổi với bạn theo từng ý :
    - Phần sạc thì máy cũ k có sạc xịn là bt - vấn đề này nói ra là bình thường nhưng khi bạn suy nghĩ lại sẽ tồn tại nhiều vấn đề : khi bạn đem máy bán lại thì người mua sẽ yêu cầu thêm bộ sạc thậm chí bạn cũng có xu hướng sẽ bán đi luôn bộ sạc kèm theo máy . còn nếu nói nhập máy trần không về việt nam thì nguồn sạc đã đi đâu ? nếu chỉ có máy không vậy sao không mua sạc linh kiện zin hoặc sạc hãng zin mà lại lấy sạc FAKE kèm theo ? nếu khi bị khách phát hiện sao không đền bù cho khách mà lại kêu khách đi mua sạc khác ? nếu bạn là người sử dụng thông thường , lần đầu mua máy thì có cảm thấy hụt hẫn vì bị gạt không ?
    - hỏng cảm ứng 100% do sạc cũng k chắc chắn - mình không bàn về hư hỏng có tính chất rủi ro ở đây vì hiện tại chưa xác định được nguyên nhân rõ ràng .

Quay về sạc FAKE : mình nói thẳng thắng là mình rất thù những cửa hàng như thế này ! biết bao tai nạn thương tâm từ sạc FAKE rồi nên những cửa hàng kinh doanh mà lấy mạng người ra trục lợi là không thể chấp nhận được !
    Bạn nói bạn mua vẫn tốt nhưng người khác mua chưa chắc tôt , không phải ở cửa hàng chỉ có hàng xấu mà sẽ có vài con tốt . do bạn chưa bị nên bạn chưa thấm !

- Bạn nói cửa hàng khác có dính sạc FAKE , mình đồng ý có và có cửa hàng họ chịu trách nhiệm rất rõ : họ nói đó là nhầm lẫn và đã đền bù cục sạc mới xin cho khách . còn ở click đã không làm được như vậy , nếu click làm được như thế thì đã không lớn chuyện !

Thực chất mình không cần đợi bên clickbuy thưa mình đâu mà ngày 18/02 mình có ghé qua Sài Gòn : dự định là qua hiệp hội để kiện clickbuy .
    Nhưng nếu bạn đã nói như thế thì mình sẵn sàng đợi xem tình hình thế nào ! Hy vọng bạn cho người khác 1 đường đi không đồng nghĩa với bạn tự tiệt đường mình !

14. mrduck88

mrduck88 Active Member

Nta buôn hàng đã nói là máy cũ chỉ có máy trần, nếu b hỏi tại sao lại chỉ có máy k sạc cáp chỉ có nguồn buôn mới biết,mình đi buôn và hiểu điều này; sạc cáp là kèm thêm, nhiều chỗ họ còn bán máy và pin không kìa. Mình không thấy clb quảng cáo là bán kèm sạc xịn theo máy, vì thế cũng không gọi là khách hàng ''phát hiện'' được. Vụ sạc fake j j lấy mạng người ra trục lợi, nói chung là hơi bị hài, mình k bình luận vde này.À quên còn sạc fake khách hàng phát hiện ra rồi lớn chuyện, bác ấy đâu có lớn chuyện, chỉ lên hỏi kinh nghiệm mọi ng, còn người lớn chuyện là bác với 1 số bạn nữa đấy.
    P/s: thấy có lần clb liên kết lấy sạc cùng bên bác lộc mà, bên lg này mọi ng quan trọng sạc cáp nên nếu được bên bác kèm sạc lg ngon hơn một chút là ok.

Last edited: 17 Tháng hai 2014
  15. hieulan85

hieulan85 Active Member

Như bạn nói ở topsnic tẩy chay khi mình đọc hết 9 trang thì mình thấy bạn ko đưa ra dc 1 dẫn chứng cụ thể nào cả . Vậy mà giờ bạn nhẩy vào topsnic của người ta mà phán như thánh thế ! Bạn hãy là người lịch sự như những người đàn ông nhé .
    P/s : xin lỗi bác click mình hơi ngoài lề .

Gửi từ LG-F260S của tôi

16. trada.wifi

trada.wifi Member

bác chủ trả lời câu hỏi này xem ạ

17. hieulan85

hieulan85 Active Member

Thấy cọng giác thì phải nhặt bỏ vô thùng giác nhé bạn . Vì tui là người Việt có văn hóa internet mà bạn .

Gửi từ LG-F260S của tôi

18. vananuan

Hả ? Tôi không đưa ra được chứng cứ gì ?
    @mrduck88 thấy tôi có đưa ra được gì không ?

19. vananuan

Ha ha .... nhục như con cá nục !
    Không quan tâm là lủi vào phá hoại topic và phá rối tè le lên rồi làm áp lực để MOD khóa topic tố cáo lại !
    đúng là dân clickbuy nói và hành động không đi đôi !
    hế hế ...........

20. vananuan