Toàn Quốc Clickbuy||LG G2 docomo 6.350k, tặng quà trị giá 600.000đ

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi clickbuy.com.vn, 19 Tháng chín 2013.

1. phamdung0311

phamdung0311 Active Member

Cái này....cũng hỏi nữa :)

2. clickbuy.com.vn

clickbuy.com.vn Active Member

Thanks bạn đã tin tưởng và ủng hộ !
    Bạn liên lạc với ky thuật bên mình nha : 0986664469 để được giải đáp chi tiết hơn !
    Thân !

3. clickbuy.com.vn

Thanks bạn tin tưởng và ủng hộ Clickbuy !
    Thân !

4. vuonghongtien90

vuonghongtien90 Active Member

Sạc đi kèm lte2 là dỏm, nó nổ lâu rồi. nhưng hôm nọ lấy con 770 thì sạc kèm cũng sạc LG, nhưng sạc ấy ngon, ko vấn đề gì cả

vananuan thích bài này.
  5. clickbuy.com.vn

MÌnh nói thế này nhé. về vấn đề sạc cho máy cũ. Không có sạc zin theo máy đối với hàng cấp A, mình không biết hàng tầu thì sao nhưng đối với hàng Hàn, hàng cấp A về chỉ mình máy không, sẽ không có bộ phụi kiện, và các thuwogn gia gom máy cũ bên Hàn họ cũng không gom pk theo máy. Như vậy thì lấy đâu ra bộ phụ kiện zin theo máy cho các bác mua. mỗi máy chỉ đi kèm 1 bộ pk giờ họ không nhập về VN thì các bác lấy bộ pk zịn đó ở đâu ra. CÒn về pk tặng khách muia máy cũ bên mình, mình khẳng định là loại giá cao nhất tại thị trường VN hiện tại, chẳng nhẽ Clickbuy bán máy vì máy bộ PK mà làm mất uy tín, với lại bên mình cso level bh nguồn và màn hình, nếu sạc vớ vẫn thì hư hỏng bên mình phải bảo hành chứ ai bảo hành nữa. Còn ác bác mua hàng cũ cấp a cứ nghe ngóng chỗ này bán có pk theo máy, chỗ kia pk đểu, mình xin thưa luôn là máy cấp A không có pk zin theo máy nhé. Các bác mua hàng nếu còn băn khoăn về vấn đề pk các bác cứ đi tham khảo rồi lựa chọn nơi các bác gửi gắm niềm tin nhất. chúc các bác mua được 1 chiếc máy như ý.

Thuandlk thích bài này.
  6. vanhoabqlda

vanhoabqlda Member

Đông ý với bạn. trên hội G2 chỗ fb có 1 bạn cũng mua G2 nhưng cửa hàng ở HCM lại đưa sạc lô (cũng vì k có sác nên mới đưa thôi). thế là loạn cảm ứng :)

7. vananuan

vananuan Well-Known Member

Bạn còn may mắn !
    Hên là mình mua vài con trong sài gòn vẫn có sạc tốt .

8. vananuan

Mình rất cảnh giác với những nick mới lập !
    Theo bạn nói là tất cả các cửa hàng đều như thế ?

9. vananuan

Củng tếu nhỉ , nhập máy zin về được mà không nhập được sạc tốt về .
    Rồi biện hộ là mua sạc tốt nhất ở việt nam .

10. vanhoabqlda

vanhoabqlda Member

Nik tôi cung mới lập đc tháng nè. k tin thì diều tra đi. kiểm tra xem sđt tôi nt ông mấy lần r thì hãy nói nhé.
    Mình k nói tất cả cửa hàng nhé, chỉ đưa dẫn chứng 1 bạn mua bị loạn cảm ứng thôi.

11. meo_mup

meo_mup Đột tử

Cái vấn đề máy 2nd nhập từ Hàn chỉ có máy + pin thì biết rồi.

Cái quan trọng là bộ sạc + cáp đi kèm khi bán máy ở VN, cửa hàng cứ nói thẳng là hàng lô ("lô" ở đây là hàng dỏm, không phải hàng xịn, hàng chính hãng - nói thế để không có chống chế là hàng mua theo lô nhá), khách muốn lấy hay không thì tùy ý, không lấy trừ tiền. Và cũng đừng nói là tặng kèm, vì giá khi mua đã có tiền sạc + cáp trong đó rồi.

Muốn sạc xịn thì không khó, khách cứ việc đến TTBH để mua (đồi với máy LG và Samsung, còn Sky thì chắc khó rồi). Và các hãng sản xuất điện thoại lúc nào cũng bán những phụ kiện như sạc, cáp, tai nghe, pin cho khách hàng mua (những món này có thể bị mất hoặc hư hỏng). Đừng nói là hàng đó không tốt bằng hàng theo máy, link kiện nó sản xuất đại trà và bỏ vô hộp thôi.
    Điểm quan trọng là hàng nhập theo kiểu nào để được giá rẻ, vì giá thành sản xuất với giá bán của hãng điện thoại cách xa nhau.

12. vananuan

Mình chỉ nói cảnh giác thôi mà ! Hê hê ....còn về kiểm tra thì không cần thiết đâu hê hê .... Nhiều số liên lạc mình lắm ....
    Trong đó có hâm dọa chém chết cả nhà mình sau khi mình tố cáo clickbuy .
    Do bạn đồng ý với lời tuyên bố của clickbuy nên mình mới hỏi bạn có đúng vậy không !
    Rõ ràng là clickbuy đã đánh đồng tất cả các cửa hàng khác rồi .

13. hieulan85

hieulan85 Active Member

Cái tò mò là tìm hiểu và khám phá những cái mới . Như bạn ko có dẫn chứng cụ thể mà cứ ăn tục nói điêu ở top nic người ta thì là vô văn hóa .

Gửi từ LG-F260S của tôi

14. vananuan

Nhấn vào chữ ký đi hế hế....
    Hay là bạn văn hóa muốn như clickbuy ? Yêu cầu mình phải trực tiếp bị hại mới có quyền tố giác ?
    ============
    Trong từ điển tiếng việt chưa hề định nghĩa tò mò là tìm hiểu và khám phá cả , chỉ có nói tò mò nhiều chuyện là tánh xấu mà con người nên hạn chế thôi .
    Hết hết .....
    Thối đời tự nhận văn hóa phía trước thì lại đi làm chuyện mất văn hóa sau lưng . hố hố .....

15. vananuan

Vậy clickbuy có văn hóa không khi mà lừa gạt khách hàng ?

16. clickbuy.com.vn

thưa bạn là mỗi máy chỉ có 1 bộ pk, và Hàng nhập về luôn chỉ có máy trần, bạn muốn mua pk chuẩn zin theo máy mời bạn mua máy mới, còn máy cũ bạn kể tên những cửa hàng nhập được pk zin theo máy cho mình xem, và nếu bạn có nguồn cung loại PK zin theo máy đó lh với bên mình, bên mình sẽ nhập tặng khách.
    Qua đây mình cũng nói luôn về vấn đề máy và PK theo máy cấp A bên mình.
    + Về máy cũ: nguyên bản chưa bung (bạn nào phát hiện máy dã bị bung đền 400%)
    + Phụ kiện tặng kèm máy cấp A: PK loại xịn nhất đang bán tại thị trường VN( nói luôn là không phỉa pk zin theo máy nhưng đúng chuẩn của máy). Còn khách hàng muốn mua máy cấp A pk zin theo máy thì bên mình không có và cũng không nơi nào có.

17. clickbuy.com.vn

chúng tôi không lừa gạt khách hàng, tất cả khách hàng qua, hàng hóa thế nào chúng tôi tư vấn khách như thế. còn bạn tôi cũng không muốn tìm hiểu bạn là khách hàng hay bạn là cửa hàng, chúng tôi không quan tâm. Điều chúng tôi quan tâm là khách hàng có hài lòng về chúng tôi, và sau khi khách hàng mua hàng còn những vấn đề gì còn băn khoăn chúng tôi sẽ giải quyết theo cách khách hàng hài lòng nhất.

18. vananuan

@clickbuy.com.vn hầu như dân biết sử dụng đều không đòi phụ kiện zin theo máy đâu bạn .
    Họ chỉ muốn cục sạc tốt và ở đây sạc tốt là sao ?
    - nếu là zin theo máy thì tốt.
    - phụ kiện dạng linh kiện bán rời chính hãng của LG chứ không phải FAKE . có thể mới hoặc cũ .
    - bên hãng thứ 3 có chất lượng ổn , ví dụ pisen .
    Bạn cứ lấy lý do zin theo máy để nói không có nhưng ai cần zin theo máy ? Họ cần hàng zin chính hãng hoặc sạc linh kiện loại tốt mà .

tien712a3 thích bài này.
  19. clickbuy.com.vn

đây là bạn nói khách không cần PK zin theo máy đấy nhé, còn mình khẳng định lại, PK của Clickbuy không phỉa zin theo máy nhưng là loại tốt nhất thị trường.

hieulan85 thích bài này.
  20. meo_mup

meo_mup Đột tử

Xịn bằng cục sạc mua trong hãng - TTBH không :) chỉ cần quan trọng chỗ này thôi.

Vd như Apple bán sạc iPhone thì chính xác nó là hàng xịn, không cần quan trọng là hàng theo máy mới 100% hay không, cứ hàng xịn mà mua.

Do vấn đề có sự nhập nhằng giữa cách rao nên người mua dễ bị nhầm lẫn là hàng bóc máy (hàng theo máy là tốt nhất). Các cửa hàng nói chung nên đăng rõ "sạc là hàng bóc máy", hoặc "sạc hàng chính hãng", hoặc "sạc hàng linh kiện chất lượt tốt", hoặc "sạc xin của hãng ...." (những hãng như Belkin, Targus, ... đều có sản xuất sạc, chất lượng thì chắc chắn là không dỏm rồi).

vananuan and clickbuy.com.vn like this.