Có nên mua lg l fino?

Thảo luận trong 'Các dòng điện thoại LG khác' bắt đầu bởi ticaito, 25 Tháng mười hai 2014.

1. ticaito

ticaito New Member

Mình định mua lg l fino,thấy con này được giá mà không biết hiệu năng của máy thế nào,chơi các game asphalt 8 ,fifa 14,modercombat 4 có mượt không vì mình nhu cầu để giải trí nên rất quan tâm đến hiệu năng của máy,ngoài ra mấy cái phím điều hướng ở dưới máy xài có thấy chật chội không,xin tư vấn giúp mình với

2. bradsagi

bradsagi Member

- Nếu chơi game thì con này không phải là sự lựa chọn tốt nhất do 2 lí do, cấu hình chơi được nhưng sẽ đôi lúc có lag nhẹ, thứ 2 là ROM 4GB BẮT BUỘC bạn phải root xài link2sd nếu không sẽ không có chỗ mà cài các game bạn kể trên.
    - Nếu sử dụng là 1 máy đt lướt web, xem phim, chụp ảnh, multi tab và chơi các game nhẹ nhàng thì đây là sự lựa chọn tốt cho bạn trong tầm giá nếu bạn yêu thích LG.
    Kinh nghiệm sau gần 2 tháng sử dụng L Fino ...

3. Miechel9131

Miechel9131 Member

bác ơi cho e hỏi bác làm thế nào để dùng link2sd cài được asphalt 8 thế? e dùng link2sd chuyển bớt ứng dụng sang thẻ nhớ, xóa bớt ứng dụng hệ thống rồi mà cũng chỉ dư hơn 1.3gb... mà ko cách nào cài trực tiếp lên thẻ nhớ được...