có ai bị giống mình ko ???

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi datha, 12 Tháng mười 2013.

1. datha

datha New Member

mình mua LG g pro o bên didongmango thấy vỏ rất ọp ẹp cầm vặn thấy vỏ kêu rắc rắc . máy tàu hay là do tình trạng chung của LG g pro

2. devil.to

devil.to New Member

3. Dung Lam

Dung Lam New Member

Vừa mua Lg g pro chính hãng. Mặc dù vỏ và nắp lưng bằng nhựa tháo rời được nhưng rất chắc chắn k hề ọp ẹp đâu nhé

4. dunggt1982

dunggt1982 New Member

Cũng đang dùng g pro xách tay Đaò Toàn đây. Vỏ rất chắc chăn, dùng chưa thấy lỗi gì cả. Maý bác chắc hàng dựng rồi.

5. jay sơn

jay sơn Well-Known Member

nguy cơ máy dựng, đổi di còn kịp

6. mocchau_buon

mocchau_buon Member

Cũg làm 1 e cũ bên diđộngthôngminh ma ngon k ọp ẹp gì cả

7. HoangGiang731989

HoangGiang731989 Active Member

G pro mình thấy không chắc tay bằng các dòng khác như LTE2 nhưng không thể nói là ọp ẹp được, nếu bạn thấy ọp ẹp lăn tăn vui lòng mang máy qua bên mình để so sánh với máy khác để có cảm nhận chính xác nhé, có thể với người khác thấy thế là bình thường còn bạn lại thấy đó là ọp ẹp. Máy cũ cũng có thể có xác suất không được ngon lành 100% như máy mới, trong nhiều máy cũ thì cũng có máy thế này, máy thế kia khác nhau một chút, nhưng chắc chắn là không có chuyện chênh lệch quá nhiều khi cầm mà ọp ẹp. Còn một số bạn nói là hàng dựng thì nói bừa quá, nói mà chẳng nghĩ gì đến trách nhiệm của lời nói cả

P/S: Ah, giờ mình mới để ý bạn có topic nói rằng hàng bên mình là hàng dựng, toàn hàng lỗi. Nhân đây mình cũng muốn trao đổi rõ ràng với bạn.
    1. Nếu đã nói là hàng Tàu, hay hàng dựng gì gì đó thì đề nghị bạn đưa ra dẫn chứng chứng minh rõ ràng. Lời bạn nói như thế mọi người thứ nhất là không hiểu đầu đuôi, thứ 2 là ảnh hưởng tới uy tín cửa hàng. Nhân tiện đợt G Pro vừa rồi (tầm 1 tháng trước) bên mình bán khá rẻ (7,5tr) thực ra là bán lỗ vì đợt đó hàng không đẹp, nếu là hàng dựng thì ít ra cũng phải dựng cho nó long lanh hơn rồi
    2. Mình không nhớ trường hợp đổi máy của bạn vì chắc cũng lâu rồi, nhưng mình tin chắc rằng nếu máy của bạn bị lỗi, bên mình sẽ đổi máy khác lập tức (trong 10 ngày đầu) và bảo hành (nếu quá 10 ngày). Các trường hợp bảo hành chưa có trường hợp nào của Optimus G Pro chưa sửa được, hoặc không thì đã đền máy khác, cũng không có trường hợp nào của G Pro mà có phản ánh không hài lòng với việc bảo hành hay chất lượng máy tại cửa hàng. Mình cũng không hiểu sao bạn lại nói như thế này?
    3. Nếu có bất cứ vấn đề gì bạn cảm thấy không hài lòng, cảm thấy khó chịu, bạn vui lòng trực tiếp phản ánh lại với cửa hàng, hoặc đơn giản hơn chỉ cần gọi đến số hỗ trợ khách hàng 098 359 1080 để bên mình tiếp nhận và giải quyết cùng bạn. Hoặc bạn cũng có thể yêu cầu hỗ trợ, giải đáp thắc mắc của mình trên box Hỏi đáp bảo hành - Góp ý với Mango ở diễn đàn chăm sóc khách hàng riêng của Mango: http://didongmango.vn/forums/9/ Mình nghĩ như thế sẽ đơn giản và nhẹ nhàng hơn rất nhiều. Bán hàng thì chuyện máy lỗi bảo hành là chuyện bình thường, kể cả có trường hợp hiếm đổi 2-3 máy nhưng vẫn lỗi, bên mình vẫn luôn giải quyết triệt để để đảm bảo quyền lợi cho khách hàng, nhưng tiền đề là khách hàng phải nói cho bên mình những lăn tăn, lo lắng đang gặp phải đã chứ

Lúc nào rảnh bạn cứ mang máy qua cửa hàng để thử so sánh với máy G Pro khác bạn nhé, dù bạn mua đã lâu và chưa chắc đã giải quyết được gì nhưng mình nghĩ việc so sánh trực tiếp sẽ giúp bạn cảm thấy thoải mái hơn vì theo mình nhớ thì đợt hàng G Pro trước chất lượng rất ổn, không có máy nào bị ọp ẹp cả

Vn.ChemGio thích bài này.
  8. duy1811

duy1811 Member

Chuẩn luôn. G Pro em mua bên anh cũng đợt đấy, dùng tốt lắm anh ạ :D

HoangGiang731989 and Vn.ChemGio like this.
  9. www.nology.vn

www.nology.vn Active Member

máy chuẩn không thể có tình trạng đấy được ban ah vì lg là một hang có tiếng trên thị trường rồi mà

datha thích bài này.
  10. ducbills

ducbills Active Member

em cũng g pro bên bác đây,nói bên bác hàng dựng thì em chịu thua rồi,còn đang dự tính gom lúa lấy em nữa cho bà chị :D

HoangGiang731989 thích bài này.