co le em mua phai lte2 hang dung chang

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi love and love, 21 Tháng mười một 2014.

1. love and love

love and love New Member

Em vua moi mua em lte2 hang xach tay. Cung test cac chuc nang deu duoc ca. Cung thu kiem tra bang phan mem lg phone from tren ch play tat ca moi thu deu trung imei. Ngay thang nam san xuat, imei sau may cung y duc imei su dung lenh *#06#. Chi co mot dieu la phu kien kem theo may khong co vien pin thu 2 va dock sac, tat ca phu kien tren ve em mo ra deu la phu kien rom, sac hut nam cham cu chun chut va nhe tom, dang sau may k co dau vet cay pha, chi co dieu la co mot con tem em cung k biet do la chu trung hay chu han nua.....nhin chung la vua mua ve em no da roi lun nhung cung k sao, hoat dong muot ma on dinh. Em mua may nay o nganhamobile. Em lo mua roi nen toan om cai lo lang vao nguoi, met qua.

2. Cậu Buồn $$

Cậu Buồn $$ New Member

chỉ nhìn vao phụ kiện sao biết dc máy dựng hay không bạn.thông thường các của hàng nhỏ lẻ sẽ đi kèm bộ phụ kiên lô để tăng lợi nhuận.nhìn bề ngoại chỉ biết dc phần nào đó thôi ban à.^^.cứ dùng 1 thời gian nếu có trục trắc gì thì mới biết