Có lên mua đt ở Vinhvumobile hay không...

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua' bắt đầu bởi Hứa Hoàng Hiệp, 29 Tháng mười hai 2013.

1. Thiên Tử

Thiên Tử New Member

Thấy các bạn ấy phản ánh như vậy! ai đúng ai sai cũng ko còn quan trọng nữa rồi. cái quan trọng là qua cuộc phản ánh của các bạn ở trên, có thể cho tất cả chúng ta thấy Vinhvumobile trước khi giao hàng cho khách, họ ko test xem hàng có chuẩn hay chưa mà đã vội vàng mang bán cho người khác, vậy thì phục vụ thiếu trách nhiệm như vậy sao có thể nói là tốt dc hả các anh Vinhvumobile. cái đầu tiên là phải kiểm hàng đạt yêu cầu rồi mới mang ra cho khách chứ, ko lẽ bên ấy ko kiểm trước sao??? hay là nhân viên tay nghề còn non yếu??

2. vinhvumobile

vinhvumobile Active Member

Thanks bac đa gop y. Bán hàng đồ điện tử ko thể ko tránh khỏi sơ xuất trong các khâu. Quan trong bên mình luôn lắng nghe tiếp nhận ý kiến phản ánh và có phương án xử lý nhanh nhất đảm bảo quyền lợi khách hàng. Đồng thời cũng rút kinh nghiêm cho những lần sau để khách hàng luôn có sự hài lòng đối với sản phẩm

vinhvumobile - Bring technology to everyone

3. thành 2041

thành 2041 Active Member

Không biết là bao nhiêu sơ xót rồi

4. Dungtnt91

Dungtnt91 New Member

Sots chứ xót đéo gì mấy cái máy hư,trót đểu rồi đểu mẹ luôn đi

5. Dungtnt91

Dungtnt91 New Member

Không có lần sau đâu em à,chơi bài ngửa đi em

xuongcasau thích bài này.
  6. manhcuong808yl

manhcuong808yl Member

Cũng gắn bó với vinhvumobile lâu rồi, từ khi còn ở cửa hàng bé tí tẹo cơ, phục vụ nhiệt tình, cũng góp ý chút là không nên dùng máy likenew bán hàng thành mới 100% nhé, mới 100% thì khách đến cửa hàng bóc hộp, màn hình máy và phụ kiện còn nguyên seal, có hôm nọ dẫn bạn đến mua máy, hỏi lg g còn hàng likenew ko thì bảo là vẫn đang có, đến xem thấy máy cũ và hơi xước thì cậu bán hàng lại kêu là máy mới 100% và còn mỗi máy này, anh em chơi điện thoại lâu rồi thì phải phân biệt hàng là ntn chứ, không nên có thái độ bán hàng như vậy, góp ý chân thành thôi, mà cái cậu bán hàng ấy thì chẳng thấy nhiệt tình gì cả, bán hàng mà cứ dán mắt vào cái laptop. Mình biết cả hai anh em cậu mở cửa hàng, quý vì thái độ của các cậu từ xưa, hơn nữa cũng nhiệt tình, máy móc có nào nói thế, cố gắng phát huy nhé, xem đào tạo lại nv bán hàng nhé

7. vinhvumobile

vinhvumobile Active Member

Thanks bac đã ung hô a. Chăc ban bán hang đang mải chạy nôt phần mềm để kip giao khach nên đưa thông tin chưa dc chuân lăm. Co j đên xem ma thac măc j bac cứ gọi trưc tiêp số hotline đê có thông tin chuẩn nhất nhé

vinhvumobile - Bring technology to everyone

8. Tôi yêu LG

Tôi yêu LG Active Member

Nói chung không nên mua ở đây.
    Tìm chỗ nào ít tiếng xấu mà mua.

9. ziczacad

ziczacad New Member

Ghé Drm.vn mà mua bạn, hàng bên này chất lắm, toàn hàng zin, bảo hành cũng nhanh và ok nữa :inlove::inlove: