Hỏi Có nên mua LG G pro tại Vũ hằng Cần thơ

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi Luanvoluan, 23 Tháng mười một 2014.

1. Luanvoluan

Luanvoluan New Member

Như tiêu đề xin anh em ai biết uy tình cửa hàng này giúp với cám ơn nhiều ạ web : dienthoaivuhang.com:confused:

2. Luanvoluan

Luanvoluan New Member

Nghe nói là hàng xách tay mới 100% giá 4t ai tư vấn dùm mình với rất cám ơn ạ

3. Luanvoluan

Luanvoluan New Member

Đã đến cửa hàng này tést máy hix toàn hàng dựng vậy mà nó bảo máy mới 100% cái thì móc màn cái thì cảm ứng đơ đơ,lấy ra gần 5 cái test toàn hàng dựng nản > e đi ăn chút quay lại rồi trốn luôn về

4. Chichilee

Chichilee New Member

Mình ở cần thơ và khuyên bạn đồng hương: đừng bao giờ ghé mua bên vũ hằng sỉ&lẻ(QC). Nó bảo fullbox 100℅ nhưng thực chất toàn hàng lỏm, rẻ thì có rẻ nhưng xài hên xui.
    Ở cần thơ có 2 chỗ mình tin dùng là Tienpromobile bảo hành 1 đổi 1 trong 3 tháng, phần mềm 12 tháng, giá phải chăng. Thứ 2 là Thiên Tường Sky, giá cao hơn chút nhưng bảo hành 6 tháng. 2 địa chỉ trên bạn có thể lên canthoinfo để xem, toàn Ghim trên diễn đàn nên uy tính càng yên tâm. Nếu mua bạn nên nhỉnh thêm g2 có 4tr990 mà camera 13 ois, knock on,....

5. Luanvoluan

Luanvoluan New Member

Uh mình bên Vĩnh Long thấy nó đăng trên web nên sẵng có chuyến đi lấy linh kiện ghé thôi chứ mình là thợ sửa mà., nhìn ngang cái vỏ sau nó sơn vờ hỏi hàng xài rồi ak anh :D anh ấy cười bảo hàng e mới 100% :D, them em gái lại bảo anh test kỹ thế mua về bán lại hay mua xài. mình bảo e cung biết sơ qua về sửa ĐT e ấy lét lét nhìn> đi vào lấy mấy con khác ra> dưới vỏ sau mình mở ra xem toàn sơn lại lấy móng tay cào nhe tróc ra> em ấy bảo anh ơi máy mới anh làm thế tróc sơn hết>mình ,chị ơi e đi ăn cái chút quay lại nhe>đi cafe xong về nhà:rolleyes:

Chichilee thích bài này.